| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษขนาด: น้ําหนัก: ประมาณ 3582 2.5 กิโลกรัม/ชุด (5.5 ปอนด์) 3582i: 3.6 กิโลกรัม |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุด/ชุดต่อสัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 |
|---|---|
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| สภาพ | ใหม่ |
| สัญญาณเข้า | 4-20 MA DC, 24 VDC |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20ma เล็กน้อย |
|---|---|
| แรงดันอากาศสูงสุด | 7bar g |
| แรงดันอากาศขั้นต่ำ | 1.4bar g |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ° C - 80 ° C |
| สัญญาณอินพุตขั้นต่ำ (ลูป - ขับเคลื่อน) | 3.6mA |
| ชื่อสินค้า | ANSN รุ่น BR26e นิวเมติกวาล์วควบคุมที่มีระดับความดัน Class 150 ถึง Class 300 และ FISHER 3620JP posit |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | BR 26e - เกี่ยวกับลม - ANSI |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | บอลวาล์ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ROTORK YTC smart posititioner ytc 3300 series วาล์วควบคุมไฟฟ้าพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วควบคุมนิวเมติ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โรทอร์ค |
| แบบอย่าง | YT-3300 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | Samson 3221 series ลูกโลกวาล์วควบคุมนิวเมติกพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว FISHER 3582i |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 3221 ซีรี่ส์ |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| ชื่อสินค้า | แวลฟ์ควบคุม samson พร้อมเครื่องตั้งตําแหน่ง 3766,3767 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| รุ่น | XYZ-123 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แรงบิด | 34~13500Nm |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3241、3241-1、3241-7 วาล์วควบคุมนิวเมติกพร้อมฟิชเชอร์ DVC2000 3582i Positioner วาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 3241,3241-1,3241-7 |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |