| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ช่วงแรงดันขาออกของสื่อ | 0 ถึง 150 psig / 0 ถึง 10.3 บาร์ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม, สแตนเลส |
| คุณสมบัติ | บับเบิ้ลแน่นปิดไม่มีการใช้อากาศ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| ยี่ห้อ | ฟิชเชอร์ |
|---|---|
| รุ่น | DVC6200 |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณเข้า | เครื่องไฟฟ้า |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แหล่งจ่ายไฟ | 4-20 MA |
|---|---|
| อุณหภูมิแวดล้อม | -58 ถึง 185° F (-50 ถึง 85° C) |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| การสื่อสาร | โปรโตคอล Hart Revision 5 หรือ 7 |
| แรงดันอากาศ | 20 ถึง 150 psi สูงสุด (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2 กก |
| การสิ้นสุด | ขั้วต่อแบบสกรู |
| สัญญาณเอาต์พุตเสริม | 4 ถึง 20 mA ส่งตำแหน่งซ้ำ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | ND9000 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| สัญญาณขั้นต่ํา | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูงอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิกลางอุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| การตีโพยตีพาย | ≤0.3% |
| ระดับการป้องกัน | IP 66/NEMA 4X |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 mA |
| น้ำหนัก | 3.5 กก |
|---|---|
| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลท์ดีซี |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การทำซ้ำ | <0.25% |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4 - 20 mA HART |