| การสื่อสาร | โปรโตคอล Hart Revision 5 หรือ 7 |
|---|---|
| ความดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว: 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| ขนาดตัวกระตุ้น | 2-12 นิ้ว |
| วัสดุ | อลูมิเนียมเขตร้อน |
| อากาศ | 30 psi (2.1 บาร์ |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อากาศ | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| การจัดอันดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ° C ถึง 80 ° C (-40 ° F ถึง 176 ° F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | 10~150มม. 0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| COMMUNICATION | FOUNDATION fieldbus |
|---|---|
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 มิลลิแอมป์ |
| Signal range | 4 to 20 mA |
| Minimum current | 3.6 mA for display 3.8 mA for operation |
| Deviation | ≤1 % |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | ND9000 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| สัญญาณขั้นต่ํา | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | ND9000 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| สัญญาณขั้นต่ํา | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 7 มากกว่า 4-20mA |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยตำแหน่ง / การวินิจฉัยขั้นสูง / การวินิจฉัยวาล์วออนไลน์ |
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอะลูมิเนียมไร้ทองแดง/ตัวเรือนเสริม 316SS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -55°C ถึง +85°C |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยว, ไม่ปลอดภัย / โรตารีและเชิงเส้น |