| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อแบรนด์ | Masoneilan |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง |
| ช่วงขนาด | DN50 ถึง 900 |
| วัสดุ | นุ่มและโลหะ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 67CFR |
| ความดันอุปทาน | 0.3 ถึง 10.0 บาร์ |
| การบริโภคอากาศคงที่ | 0.38 ถึง 1.3 ลบ.ม./ชม |
| น้ำหนัก | อะลูมิเนียม: 3.5 กก. สเตนเลส: 8.6 กก |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| การก่อสร้างที่มีอยู่ | เครื่องควบคุมแรงดันแบบสแตนด์อโลน |
| การลงทะเบียนความดัน | ภายใน |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 1 ปอนด์ / 0.5 กก |
| ลักษณะ | กะทัดรัด |
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | มากถึง 16 บาร์ |
|---|---|
| สื่อ | น้ำมันและน้ำ |
| ประเภทการกระตุ้น | 24 VDC, 110/120 VAC, 200/240 VAC |
| ประเภทของฟลานจ์ | ANSI, PN, JIS |
| การไหลสูงสุด | 3,170 แกลลอนต่อนาที |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| การก่อสร้างที่มีอยู่ | เครื่องควบคุมแรงดันแบบสแตนด์อโลน |
| การลงทะเบียนความดัน | ภายใน |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 1 ปอนด์ / 0.5 กก |
| ลักษณะ | กะทัดรัด |
| min./ max.current | min./ max.current |
|---|---|
| การใช้อากาศ | sup = 1.4 ~ 6 บาร์ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| วัสดุร่างกาย | อลูมิเนียม |
| แรงดันอากาศ | 1.4 - 7.0 บาร์ (20 - 100 psi) |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| โหมดของการกระทำ | การแสดงสองครั้ง |
| ความซ้ํา | ≤ 0.25% |
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
| ซัพพลายมีเดีย | ก๊าซน้ํามันอากาศ |
| การทำซ้ำ | +/- 0.2% เอฟเอส |
|---|---|
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.9 SCFM @ 20 psi |
| การยืนยันตำแหน่งวาล์ว | สัญญาณการตรวจสอบเอาต์พุต 4- 20mA (ชนิดเดียวกับสัญญาณอินพุต) |
| แรงดัน | 20 ถึง 100 psi (อากาศกรอง แห้ง ไร้น้ำมัน) |
| การเชื่อมต่ออากาศ | 1/4 "NPT |