| ชื่อสินค้า | Samson 3222 series นิวเมติกวาล์วควบคุมพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว FISHER 3582i |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 3222 ซีรี่ส์ |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3349- DIN วาล์วควบคุมนิวเมติกพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วแบบดิจิทัลของฟิชเชอร์ DVC2000 |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 3349- ดินแดง |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วโลก |
| จัดหา | นิวเมติก |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 73.7 ซีรี่ส์วาล์วควบคุมนิวเมติกพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว FISHER 3582i |
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 73.7 ซีรี่ส์ |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| ขนาด | 1/2" ถึง 12" |
|---|---|
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |
| ระยะอุณหภูมิ | -320 ถึง +842 °F (-196 ถึง +450 °C) |
| มาตรฐาน วัสดุ | เหล็กหล่อ เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม Monel |
| ซีลปลั๊กที่นั่ง | ซีลโลหะ/ซีลอ่อน/ซีลโลหะประสิทธิภาพสูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล DVC6200 |
|---|---|
| แบบอย่าง | DVC6200 |
| มีการติดตั้ง | บนแอคชูเอเตอร์ Fisher 657/667 หรือ GX |
| ฟังก์ชัน บล็อก สวีท | AO,PID,ISEL,OS,AI,MAI,DO,CSEL |
| ความดันอุปทาน | 0.5 ถึง 7.0 บาร์ |
| ชื่อสินค้า | 72.4DIN รุ่นนิวเมติกวาล์วโรตารีปลั๊กควบคุมด้วย PN 10 ถึง PN 40 คะแนนความดันและ Positioner Flowsreve |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | 72.4 - นิวเมติก - DIN |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | วาล์วควบคุมปลั๊กโรตารี่ |
| ชื่อสินค้า | นิวเมติกวาล์วควบคุม BR26e พร้อม DN 15 ถึง DN 300 ขนาดวาล์วและ FISHER DVC2000 วาล์วดิจิตอล positioner |
|---|---|
| แบรนด์ | SAMSON |
| แบบ | BR 26a - นิวเมติก - DIN |
| matrial | ล้อแม็ก / เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | บอลวาล์ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุม KOSO 310K พร้อมฟิชเชอร์ DVC6200 ตัวกำหนดตำแหน่งนิวเมติกและตัวกระตุ้น KOSO 6300RC |
|---|---|
| แบบอย่าง | วาล์วโลก |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความกดดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมจีนที่มีตำแหน่งอัจฉริยะ SVI2-21113111 ตำแหน่งวาล์วและ Rotork YTC YT-200 YT-205 YT-220 ตัว |
|---|---|
| รุ่น | SVI2-21113111 |
| ขนาด | 3/4" ถึง 8" |
| จัดหา | นิวเมติกส์ |
| ยี่ห้อ | เมโซเลียน |
| ชื่อสินค้า | แวลฟ์ควบคุม samson พร้อมเครื่องตั้งตําแหน่ง 3766,3767 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ซัมซอน |
| รุ่น | 3767 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แรงบิด | 34~13500Nm |