| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| สภาพ | ใหม่ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
|---|---|
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| สภาพ | ใหม่ |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| สภาพ | ใหม่ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
| หมายเลขรุ่น | ST700 |
|---|---|
| การแสดงระดับสูง | โปรแกรมสามปุ่ม เยอรมัน สเปน รัสเซีย อิตาลี ตุรกี จีน ญี่ปุ่น |
| การอนุมัติ | FM CSA ATEX IECEx SAEx INMETRO NEPSI GOST MARINE |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART เวอร์ชั่น 7 พัฒนาแบบดิจิตอล |
| การแสดงพื้นฐาน | โปรแกรมสองปุ่ม ภาษาอังกฤษและรัสเซีย |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | กันระเบิด ปลอดภัยจากภายใน FISCO ประเภท N ป้องกันไฟ ไม่เผาไหม้ สําหรับ FM |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
|---|---|
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |