| การจ่ายแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด) | 30 โวลต์ |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| ความสามารถในการเชื่อมต่อข้อมูล | มีสายไฟ |
| ลักษณะ | ดีบักง่าย ๆ เพิ่มประสิทธิภาพการทำงาน |
| อุตสาหกรรมประยุกต์ | น้ำมัน ระบายน้ำ เวชภัณฑ์ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| สภาพ | ใหม่ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
|---|---|
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| สภาพ | ใหม่ |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| สภาพ | ใหม่ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |