| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| สัญญาณออก | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
| คะแนนการป้องกัน | IP66/IP67 (กันฝุ่นและกันน้ำ) |
| พลังงานไฟฟ้า | 24V DC (ขั้นต่ำ 9.5V สำหรับการควบคุมแบบอะนาล็อก 10V สำหรับ HART) |
| ความถูกต้อง | ± 0.50% ของช่วงเอาท์พุท (เชิงเส้นอิสระ) |
| การจำแนกลักษณะของวาล์ว | เชิงเส้น, เท่ากับ %, เปิดอย่างรวดเร็ว (เลือกได้) |
|---|---|
| การกำหนดค่าซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ Logix Flowserve |
| แรงดันเอาท์พุท | 0 - 100% ของแรงดันอุปทาน |
| การตีโพยตีพาย | < 0.1% |
| ตัวบ่งชี้ลูป | : LCD สำหรับตำแหน่งสัญญาณและสัญญาณเตือนภัย |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติอุณหภูมิกลางอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิสูงอื่น ๆ |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |