| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูงอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิกลางอุณหภูมิปกติ |
|---|---|
| การตีโพยตีพาย | ≤0.3% |
| ระดับการป้องกัน | IP 66/NEMA 4X |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 mA |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 5 หรือ HART 7 |
|---|---|
| สัญญาณอินพุตแบบอะนาล็อก | 4-20 MA DC |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | 1/2 NPT ภายในหรือ M20 |
| แรงดันไฟฟ้า | 8-30 VDC |
| สื่อ | อากาศและก๊าซ |
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งนิวแมติกแบบดิจิตอลความจุสูงและมีความแม่นยำสูง |
|---|---|
| อัตราการไหล | จ่าย/ไอเสีย Cv สูงสุด 2.3 (ไหลสูง); ≤0.3 (ไหลต่ำ) |
| การรับรอง | ปลอดภัยจากภายใน (Ex ia), ป้องกันการระเบิด (Ex d), IP66/NEMA 4X |
| การสื่อสาร | 4-20mA, HART 7, USB, ไดรเวอร์ FDI สำหรับการเชื่อมต่อ DCS |
| แรงดันใช้งาน | 2.5-10.4bar (ล้มเหลวในการแช่แข็ง 8bar, ก๊าซธรรมชาติ 6bar) |
| อุณหภูมิในการทำงาน พิสัย | -40°C ถึง +85°C (-40°F ถึง +185°F) |
|---|---|
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | 1.4 ถึง 6 บาร์ (20 ถึง 90 psi) |
| ขนาดพอร์ต | 1/4 นิ้ว |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | SP7-10: HART 5/7, SP7-11: PROFIBUS PA, SP7-12: Foundation Fieldbus |
| อุณหภูมิ | -40° +85° |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤ 0.25% |
| หมายเลขรุ่น | Masoneilan 4700E/SVI2/SVI3 |
| ชื่อแบรนด์ | Masoneilan |
| ซัพพลายมีเดีย | ก๊าซน้ํามันอากาศ |
| ชื่อสินค้า | Azbil AVP300/301/302 ตำแหน่งวาล์วนิวเมติกสมาร์ท |
|---|---|
| แอคทูเอเตอร์ที่เกี่ยวข้อง | แอคชูเอเตอร์การเคลื่อนไหวแบบเดี่ยวและสองครั้ง |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ระบบสื่อสาร | การสื่อสาร HART6 |
| สัญญาณออก | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| temperature of media | Medium Temperature, Low Temperature, High Temperature |
|---|---|
| Operational Pressure Range | Customized |
| Nominal diameter | DN250 to DN450 |
| Material | Aluminum, stainless steel |
| Packaging Details | Cardboard box + wooden box + filling material protection |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ~ +70 ℃ |
|---|---|
| การเชื่อมต่อด้วยลม | RC 1/4 หรือ NPT 1/4 |
| อากาศ | สูงสุด 7.0bar (100psi) |
| การทำซ้ำได้ | ภายใน± 0.5% fs |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง + การป้องกัน |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| แรงดันสูงสุด | 6 บาร์ 90 psi |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14 ~ 0.7MPA |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |