| สัญญาณอินพุต | แรงดันลม 3-15 psi หรือสัญญาณไฟฟ้า 4-20 mA |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงานมาตรฐาน | -20°C ถึง 70°C ช่วงที่กำหนดเองตามคำขอ |
| CV Max ไหลต่ำ | ND 1/4" ทางเข้า 0.34 ทางออก 0.34; ND 1/2" ทางเข้า 0.637 ทางออก 0.79 |
| การเชื่อมต่อการให้อาหาร | ND 1/4" สำหรับ SA/CL-2, ND 1/2" สำหรับ SA/CL-1 |
| แรงดัน | 2.5 ถึง 7 บาร์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุภัณฑ์กล่อง/กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 6-8 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 800 ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | ญี่ปุ่น |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| สภาพ | ใหม่ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| ขนาดวาล์ว | DN 15-DN 100 |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ความดันอุปทาน | 0.05-16 บาร์ |
| ความยาว | 130-350 มม. |
| ความสูง H1 | 335-540 มม. |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| อุณหภูมิการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์สองครั้ง) | 20 ถึง 150 psi สูงสุด (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้งล้มเหลวปลอดภัยโรตารี่และเชิงเส้น |
| สัญญาณ-การสื่อสาร | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |