| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 MA · อุปกรณ์สองสาย, การป้องกันการกลับขั้ว · ช่วงขั้นต่ำ 4 mA |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.3% |
| ความไว | ≤0.1 % |
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| แนวทางการกระทํา | กลับด้านได้ |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA |
|---|---|
| แรงดัน | 1.4-7 บาร์ |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.036 Nm³/ชม. ที่ 400 kPa |
| การเชื่อมต่อการให้อาหาร | 1/4 "NPT |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | 1/2"NPTF |
| การจำแนกพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยอย่างแท้จริง, ไม่ก่อให้เกิดฝุ่น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก 4-20mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
|---|---|
| ความเป็นเส้นตรง | ≤ ± 0.75% ของช่วง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหรือสแตนเลส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |
| การทำซ้ำ | ≤ ±0.3% |
| ชื่อ | Eletro- นิวเมติก Positioner และวาล์ว positioner ราคา EP1000 ชุด koso วาล์ว positioner |
|---|---|
| ชุด | EP1000 |
| สัญญาณอินพุต | 4 ถึง 20mA DC |
| ที่อยู่อาศัย matierial | อลูมิเนียมอัลลอย |
| ระบบจ่ายอากาศ | 140 ถึง 700 KPa |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
|---|---|
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| สภาพ | ใหม่ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| ชื่อสินค้า | Azbil AVP300/301/302 ตำแหน่งวาล์วนิวเมติกสมาร์ท |
|---|---|
| แอคทูเอเตอร์ที่เกี่ยวข้อง | แอคชูเอเตอร์การเคลื่อนไหวแบบเดี่ยวและสองครั้ง |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ระบบสื่อสาร | การสื่อสาร HART6 |
| สัญญาณออก | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |