| การวินิจฉัย | การเดินทาง, ความดัน, การตรวจสอบอุปทาน |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอย |
| แรงดันเอาท์พุท | 0 - 100% ของแรงดันอุปทาน |
| บูสเตอร์แบบบูรณาการ | เป็นทางเลือก (สำหรับแอปพลิเคชันความเร็วสูง) |
| การรับรองพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, เอฟเอ็ม |
| ช่วงการเดินทางลำต้น | 10 - 100 มม. (สำหรับวาล์วเชิงเส้น) |
|---|---|
| การจำแนกลักษณะของวาล์ว | เชิงเส้น, เท่ากับ %, เปิดอย่างรวดเร็ว (เลือกได้) |
| การกำหนดค่าซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ Logix Flowserve |
| ความแม่นยำ | <± 0.5% ของช่วง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอย |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ 20-90 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การผ่าตัดนิวเมติก | ละครเดี่ยวละครคู่ |
| หมายเลขรุ่น | SRI990 |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ให้อากาศ | 2.5-10 บาร์ |
|---|---|
| ความจุอากาศออก | สูงถึง 60 ลบ.ม./ชม. (พร้อมสองโมดูล) |
| การป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +85 °C |
| ที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม, สแตนเลส |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติอุณหภูมิกลางอุณหภูมิต่ำอุณหภูมิสูงอื่น ๆ |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| การสอบเทียบ | ปรับสนามได้ (ศูนย์, ช่วง, การกระทำ) |
|---|---|
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วไฟฟ้า / นิวเมติก / นิวเมติก |
| การอนุมัติพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, FM, CSA (สำหรับรุ่นที่ได้รับการรับรอง) |
| การเชื่อมต่ออุปทานอากาศ | 1/4" NPT (ทั่วไป) |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
|---|---|
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| แรงดันเอาท์พุท | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 °C ถึง +82 °C |
| การจัดอันดับ | IP66 |
| แรงดัน | 30-150 psi (2.1-10.3 บาร์) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |