| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
|---|---|
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| ระดับการป้องกันการไหลเข้า | IP66 |
| ระยะความดันเข้า | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| การวินิจฉัย | การเดินทาง, ความดัน, การตรวจสอบอุปทาน |
|---|---|
| การรับรองพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, เอฟเอ็ม |
| แรงดันเอาท์พุท | 0 - 100% ของแรงดันอุปทาน |
| การจัดอันดับ | IP66/67, NEMA 4X |
| มุมหมุน | 0-90 °หรือ 0-120 ° (สำหรับวาล์วโรตารี่) |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลที่ 2 kV |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| สัญญาณเอาท์พุต | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
| ระดับการป้องกัน | IP66/IP67 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40 ° C ถึง 85 ° C (-40 ° F ถึง 185 ° F) มาตรฐาน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| ชื่อแบรนด์ | Masoneilan |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| ชื่อแบรนด์ | Masoneilan |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| อุณหภูมิการทำงาน | ไครโอเจนิค |
|---|---|
| การใช้งาน | ทั่วไป |
| น้ำหนักขั้นต้นเดียว | 6.000 กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | SIL มีความสามารถ |
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| IP66 / NEMA 4X ตู้ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |