| ประเภท | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| รุ่น | F990 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| ประเภท | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| รุ่น | F990 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| พิมพ์ | สเตมเชิงเส้น, แอคทูเอเตอร์แบบใช้มอเตอร์ก้านโรตารี |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด | 10,000 N, 9800 N, 2200 N (เชิงเส้น) |
| แรงบิดเอาต์พุตสูงสุด | 49 นิวตันเมตร, 1,500 นิวตันเมตร, 588 นิวตันเมตร, 1,500 นิวตันเมตร (แบบหมุน) |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟกระแสสลับ 100V 50/60Hz, ไฟ AC 220V 50Hz, ไฟ AC 100V 50/60Hz, 220V 50Hz |
| จังหวะสูงสุด/มุม | 100 มม. 90 องศา |
| ชื่อสินค้า | Fisher FIELDVUE DLC3010 DLC3020 DLC3020F ตัวควบคุมระดับดิจิตอล |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชาวประมง |
| แบบอย่าง | DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 น |
| ชื่อสินค้า | Fisher FIELDVUE DLC3010 DLC3020 DLC3020F ตัวควบคุมระดับดิจิตอล |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชาวประมง |
| แบบอย่าง | DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| ชื่อสินค้า | ตัวควบคุมระดับดิจิตอล Emerson Fisher FIELDVUE DLC3100 พร้อมเครื่องส่งสัญญาณระดับของจีนสำหรับหม้อไอน้ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชาวประมง |
| แบบอย่าง | ดีแอลซี3100 ดีแอลซี3020 ดีแอลซี3020F |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| ชื่อสินค้า | Fisher FIELDVUE DLC3010 DLC3020 DLC3020F ตัวควบคุมระดับดิจิตอล |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชาวประมง |
| แบบอย่าง | DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| การกระทำ | ประเภทโรตารีเชิงเส้น |
|---|---|
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa |
| สัญญาณ | กระแสตรง 4 20 มิลลิแอมป์ |
| ความแม่นยำ | ความแม่นยำในการควบคุมสูง |
| การป้องกัน | IP66 กันน้ำกันฝุ่น |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
|---|---|
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| การจำแนกพื้นที่ | ปลอดภัยอย่างแท้จริงไม่ก่อให้เกิดฝุ่น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก 4-20mA |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันไฟสูงสุด | 90 psi |