| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| ชื่อสินค้า | คอนโทรลเลอร์วาล์วดิจิตอลระยะไกล |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Neles ND7000 ตัวควบคุมวาล์วอัจฉริยะ |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทร่างกาย | ขนาดเจาะเต็ม, ขนาดเจาะลดลง, ขนาดวาล์วแบบ Jacketed |
|---|---|
| ขนาดร่างกาย | 1/2"(15A)~16"(400A), 4"*3"~18"*16", 1/2"*1"~12"*10" |
| การจัดอันดับร่างกาย | 150#~600#, 10K~40K |
| อุณหภูมิของเหลว | -45~+600°ซ |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน(RF) |
| ปิดคลาส | คลาส IV (FCI 70-2) |
|---|---|
| สถานการณ์แอ็พพลิเคชัน | น้ำ ไอน้ำ แก๊ส ฯลฯ |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน |
| วัสดุ | เครื่องควบคุมความดัน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากัน |
| ลักษณะเอาต์พุต | เชิงเส้น |
| ระดับความดัน | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| การรับรอง | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| ขนาดพอร์ต | 1/4 NPT |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของสื่อ | อากาศ ก๊าซเฉื่อย น้ำสะอาด น้ำมันเบา |
| สื่อสูงสุด/อุณหภูมิโดยรอบ | ประมาณ 149 °F (65 °C) |
| การใช้พลังงาน | ~0.48 W (สำหรับคอยล์) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย / แรงดันคอยล์ | กำหนด 24 V DC |
| ความต้านทานการกัดกร่อน | สูง |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
| สัญญาณเอาท์พุต | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA dc พร้อมความสามารถแยกต่างหาก |
| ชื่อ | ความดันก๊าซ ABUV 230 SGT PR-D REG ควบคุมของวาล์วสำหรับ KIMRAY กับ KOSO 732E วาล์วผีเสื้อ |
|---|---|
| ชนิดการเชื่อมต่อ | หญิง NPT |
| ลักษณะร่างกาย | ผ่านร่างกาย |
| ประเภทการตัด | เปอร์เซ็นต์ที่เท่าเทียมกัน |
| คลาสซีล | ชั้น VI |
| กว้างนาม | 2.5" ((63mm), 4" ((100mm), 6" ((150mm) |
|---|---|
| อุตสาหกรรม | พลังงาน, เคมีภัณฑ์, น้ำ, น้ำมันและก๊าซ, อุตสาหกรรมทั่วไป, การทำเหมืองแร่ |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน, แคลมป์, ด้าย, ด้ายสุขาภิบาล |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| สินค้า | วาล์วลดความดัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้รมควัน |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |