| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ฮิสเทรีซิส | <0.5 % |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| สัญญาณเข้า | 4-20mA |
| การใช้งาน | บริการควบคุมปริมาณ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | วาล์วล็อค KOSO CL-523H วาล์วล็อค |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โคโซ |
| แบบอย่าง | CL-523H |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | ชิ้นส่วนนิวเมติกโรเตอร์ YTC YT-850M YT-850P YT-870P YT-875P YT-870D YT-875D สวิตช์จำกัดกล่องสำหรับวา |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ROTORK YTC |
| แบบอย่าง | TS800 YT-850M YT-850P YT-870P YT-875P YT-870D YT-875D |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การเชื่อมต่อ | การเชื่อมต่อ |
|---|---|
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| ฮิสเทรีซิส | 0.2% |
| กว้างนาม | 2.5 |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| ความเข้ากันได้ของแอคชูเอเตอร์ | การแสดงเดี่ยว (สปริงกลับ) และการแสดงสองครั้ง |
|---|---|
| การสอบเทียบ | ปรับสนามได้ (ศูนย์, ช่วง, การกระทำ) |
| ปริมาณการใช้อากาศ (สภาวะคงที่) | ต่ำ โดยทั่วไป < 0.1 SCFM |
| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |