| ประเภท | 3620J |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก 4-20mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอวีพี 100 |
| สัญญาณเอาต์พุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700kPa |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | เธรดภายใน 1/2 NPT |
| การกำหนดค่าซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ Logix Flowserve |
|---|---|
| ช่วงการเดินทางลำต้น | 10 - 100 มม. (สำหรับวาล์วเชิงเส้น) |
| การจำแนกลักษณะของวาล์ว | เชิงเส้น, เท่ากับ %, เปิดอย่างรวดเร็ว (เลือกได้) |
| ความแม่นยำ | <± 0.5% ของช่วง |
| ตัวบ่งชี้ลูป | : LCD สำหรับตำแหน่งสัญญาณและสัญญาณเตือนภัย |
| พิมพ์ | ตัวกระตุ้นไดอะแฟรมแบบนิวแมติก |
|---|---|
| ประเภทการเคลื่อนไหว | ก้านเชิงเส้น ประเภทการเคลื่อนที่ของก้านหมุน |
| แรงดันอากาศ | 140, 300, 340 กิโลปาสคาล |
| ช่วงฤดูใบไม้ผลิ | 20-100, 80-200, 120-300 กิโลปาสกาล |
| จังหวะสูงสุด/มุม | 20 มม., 30 มม., 40 มม., 80 มม., 60° |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
| การใช้งาน | บริการควบคุมปริมาณ |
|---|---|
| ความไว | <0.1 % |
| ระดับการคุ้มครอง | ไอพี 54 |
| แรงดันสัญญาณ | สูงสุด 0 ถึง 6.0 บาร์ |
| สัญญาณเข้า | 4-20mA |
| ฮิสเทรีซิส | 0.75% ของช่วงเอาต์พุต |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | กระแสคงที่ DC 4-20 MA |
| ความไว | การเปลี่ยนแปลงในอุปทาน 10% |
| ประเภทสินค้า | ตำแหน่งวาล์ว |
| วัสดุ | สแตนเลส ทองแดง ทองเหลือง โลหะผสมอลูมิเนียมทองแดงต่ำ |
| แอคทูเอเตอร์ที่เกี่ยวข้อง | แอคชูเอเตอร์การเคลื่อนไหวแบบเดี่ยวและสองครั้ง |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| ระบบการสื่อสาร | การสื่อสาร SFN (รุ่น AVP300/301/302)/HART6 (รุ่น AVP302) |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4-20 mA DC (การส่งกำลังเคลื่อนที่) |
| ป้องกันฟ้าผ่า | ค่าสูงสุดของแรงดันไฟกระชาก: 12 kV/ค่าสูงสุดของแรงดันไฟกระชาก: 1000 A |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| ประเภท | PD DVC6200 SIS |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้านิวเมติก |