| ประเภท | 3582I |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก 4-20mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ประเภท | 3720 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก 4-20mA |
| การรับรองความปลอดภัย | ศูนย์ |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอวีพี 100 |
| สัญญาณเอาต์พุต | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | 140 ถึง 700kPa |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | เธรดภายใน 1/2 NPT |
| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออินพุต/เอาต์พุต | รายการท่อร้อยสายหรือตัวเชื่อมต่อแบบรวม |
| ปริมาณการใช้อากาศ (สภาวะคงที่) | ต่ำ โดยทั่วไป < 0.1 SCFM |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |
| สัญญาณอินพุต | 4-20mA พร้อมโปรโตคอล HART |
|---|---|
| แรงดัน | 1.4~7 บาร์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +80°ซ |
| เกรดการป้องกัน | IP66 เช่น IIC T5 |
| วัสดุ | ตัวเรือนอะลูมิเนียมพร้อมระบบป้องกันการกัดกร่อน |
| ชุด | ซีรีส์ 6100LA, 6200LA, 6300LA |
|---|---|
| พิมพ์ | ตัวกระตุ้นกระบอกลมเชิงเส้น |
| ประเภทการดำเนินการ | การแสดงสองครั้ง ชนิดกลับ สปริง |
| แรงดันอากาศ | การแสดงสองครั้ง:300-500 kPa สปริงกลับ:500 kPa |
| การกระทำ | การดำเนินการโดยตรง (DA), การดำเนินการย้อนกลับ (RA) |
| ออกแบบ | บอลวาล์วพอร์ต V คงที่แบบซีลแข็ง |
|---|---|
| โครงสร้าง | ตัวเครื่องมีขนาดกะทัดรัดในตัว การเปลี่ยนรูปและการรั่วไหลต่ำ |
| เส้นทางการไหล | เส้นทางการไหลเรียบและมีความต้านทานการไหลต่ำ |
| การทำงาน | ฟังก์ชั่นปิดและควบคุมแบบคู่ |
| ช่วงควบคุม | อัตราส่วนการหมุนกลับสูงเพื่อการควบคุมการไหลขนาดเล็กที่แม่นยำ |
| การกระทำ | ประเภทโรตารีเชิงเส้น |
|---|---|
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa |
| สัญญาณ | กระแสตรง 4 20 มิลลิแอมป์ |
| ความแม่นยำ | ความแม่นยำในการควบคุมสูง |
| การป้องกัน | IP66 กันน้ำกันฝุ่น |
| การกระทำ | สปริงกลับ, ควอเตอร์เทิร์น, โรตารี |
|---|---|
| การรับรอง | รองรับ PED, CUTR, ATEX, SIL |
| ประเภทการควบคุม | เปิด/ปิดการควบคุมปริมาณ |
| โมเดลแอคชูเอเตอร์ | 2052 แอคชูเอเตอร์โรตารีแบบสปริงและไดอะแฟรม |
| โมเดลตำแหน่ง | DVC2000, DVC6200 ตัวควบคุมวาล์วดิจิตอล |
| การวินิจฉัย | ปราศจาก |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3767 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ตัวกระตุ้น | เชิงเส้นหรือแบบหมุน |