| ความเข้ากันได้ | GULDE ซีรีส์เต็มและแอคชูเอเตอร์อื่นๆ ตรงตามมาตรฐาน IEC/VDI/NAMUR |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | มาตรฐาน DC 4-20 mA ขั้นต่ำ 8.5V (อนาล็อก) / 9.0V (HART) |
| การกระทำเอาท์พุต | 0.5 ถึง 7 บาร์ จ่ายครั้งเดียวถึง 95% |
| แอร์ซัพพลาย | สูงสุด 7 บาร์ ต้องใช้อากาศแห้งที่สะอาดตามมาตรฐาน ISA 7.0.01 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 85 °C, LCD อาจทำงานต่ำกว่า -20 °C |
| การกระทำ | สปริงกลับ, เชิงเส้น |
|---|---|
| การรับรอง | รองรับ SIL, ATEX, CUTR, PED |
| ประเภทการควบคุม | เปิด/ปิดการควบคุมปริมาณ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | ไครโอเจนิกส์, อุณหภูมิต่ำ, อุณหภูมิมาตรฐาน, อุณหภูมิสูง |
| แหล่งพลังงาน | นิวเมติกคู่มือ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การจำแนกพื้นที่ | ATEX Group II ประเภทที่ 2 ก๊าซและฝุ่น, CUTR สำหรับอุปกรณ์กลุ่ม II / III ประเภท 2 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 bar Pneumatic Signal |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันไฟสูงสุด | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| ระดับการคุ้มครอง | ไอพี 54 |
|---|---|
| ความไว | <0.1 % |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| สิ่งที่แนบมากับ | ตัวกระตุ้นเชิงเส้น, การแสดงเดี่ยว |
| การใช้งาน | บริการควบคุมปริมาณ |
| ชื่อสินค้า | KOSO PPA801 ตัวกำหนดตำแหน่งอัจฉริยะ electro pneumatic positioner |
|---|---|
| ยี่ห้อ | โคโซ |
| แบบอย่าง | PPA801 |
| วัสดุ | โลหะผสม/เหล็กกล้า |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ประเภท | 3661 |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 bar Pneumatic Signal |
| การรับรองความปลอดภัย | ศูนย์ |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แบบ | ราคา ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว spirax sarco สำหรับ EP500 smart electro pneumatic positioner |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | 2 สาย |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ~ 20 mA DC |
| ยี่ห้อ | spirax sarco |
| รถบัส/เซ็นเซอร์ | เครื่องส่งสัญญาณ 4-20 mA |
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |