| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| มีสายไฟ | อากาศ |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 bar Pneumatic Signal |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันไฟสูงสุด | 50 psi |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งอุปกรณ์ขับเคลื่อน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |
|---|---|
| สภาพการใช้งาน | ก๊าซ: T6 ฝุ่น: T82 |
| การเชื่อมต่อแรงดัน | 1/4 NPT ภายใน |
| ฮิสเทรีซิส | 0.75% ของช่วงเอาต์พุต |
| ระดับการคุ้มครอง | IP54/NEMA3 มาตราฐาน |
| ตัวเลือกสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (อะนาล็อก), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 3-7 บาร์ |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ความแม่นยำ | ≤ 0.25 % |
| ช่วงอุณหภูมิ | -52 °C ถึง +85 °C (-62 °F ถึง +185 °F) |
| คะแนนความดันขาเข้า | สูงสุด 210 psi (1.5 MPa, 15 bar) |
|---|---|
| ช่วงการตั้งค่าความดัน | 5-4 psi (35-280 kPa, 0.35-2.8 บาร์) 5-100 psi (35-700 kPa, 0.35-7 บาร์) |
| การเชื่อมต่อ | 1/4 NPT หรือ RC |
| เรต CV | 0.25 |
| องค์ประกอบตัวกรอง | เอทิลีนที่มีรูพรุนเผา (5) |
| ประเภท | 3610J |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 bar, สัญญาณนิวเมติก |
| การรับรองความปลอดภัย | ศูนย์ |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ราคา ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว spirax sarco สำหรับ EP500 smart electro pneumatic positioner |
|---|---|
| แบบอย่าง | EP500 |
| Temp. อุณหภูมิ Range พิสัย | -30°C ถึง +85°C |
| ยี่ห้อ | เวสต์ล็อค |
| เพลาและฮาร์ดแวร์ | สแตนเลส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | IMI STI SA/CL ตัวกำหนดตำแหน่งอัจฉริยะแบบนิวเมติกและแบบนิวเมติกสำหรับตัววาล์ว EZ ET ของชาวประมง |
|---|---|
| แบบอย่าง | SA/CL |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความกดดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ความไว | การเปลี่ยนแปลงในอุปทาน 10% |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | กระแสคงที่ DC 4-20 MA |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
| ขีดจำกัดอุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 82℃ |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ข้อต่อท่อ NPT 1/2-14 |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ช่วงการเดินทาง | ปรับได้ภายในการเดินทางเริ่มต้น/มุมของการหมุนของวาล์ว; จำกัดการเดินทางไว้ที่ 1/5 สูงสุด |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 40 V, ขีดจำกัดกระแสไฟภายใน 40 มิลลิแอมป์ |