| ระดับการคุ้มครอง | ไอพี 54 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | Samson 4763 ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |
| ฮิสเทรีซิส | <0.5 % |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน (RF, RTJ), การเชื่อมชน, การเชื่อมแบบซ็อกเก็ต, หน้าแปลนแบบรวม (RF, RTJ) |
|---|---|
| ความสามารถในการวัดระยะ | 50:1 ถึง 20:1 |
| ลักษณะการไหล | เชิงเส้น , เชิงเส้นดัดแปลง , สมการดัดแปลง % |
| แรงดันที่กำหนด | 1.6MPa ถึง 6.4MPa |
| อุณหภูมิของของไหล | -196 ถึง +565° (-320F ถึง +1050F) |
| แอร์ซัพพลาย | 1.4-8 บาร์ (20-115 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
|---|---|
| ความสามารถในการไหล | ซีวี 0.5-20 |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| วาล์วโซลินอยด์เสริม | กับ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 4 ถึง 20mA, วนลูปขับเคลื่อน |
| สัญญาณเข้า | 4-20mA |
|---|---|
| แรงดันสัญญาณ | สูงสุด 0 ถึง 6.0 บาร์ |
| สิ่งที่แนบมากับ | ตัวกระตุ้นเชิงเส้น, การแสดงเดี่ยว |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ประเภท | TM14 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งลมอัจฉริยะของ Azbil ตัวกำหนดตำแหน่ง AVP300/301/302 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัซบิล |
| แบบอย่าง | AVP300/301/302 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การใช้งาน | สูงถึงระดับ 24 |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางที่กำหนด | 20 มม. ถึง 200 มม |
| สภาพแวดล้อมความดัน | ความกดอากาศ |
| อุณหภูมิของของไหล | -196 ถึง +565° (-320F ถึง +1050F) |
| ระดับการตัดแต่ง | หน้าแปลน |
| ระดับการตัดแต่ง | หน้าแปลน |
|---|---|
| อุณหภูมิปานกลาง | -100°C ถึง 600°C |
| การจัดอันดับร่างกาย | ANSI คลาส 150 ถึง 4500, JIS10K ถึง 63K |
| แรงดันที่กำหนด | 1.6MPa ถึง 6.4MPa |
| ลักษณะการไหล | เชิงเส้น , เชิงเส้นดัดแปลง , สมการดัดแปลง % |
| วัสดุ | เหล็กดัดเป็นก้อนกลม อบชุบด้วยความร้อน |
|---|---|
| ลักษณะโดยธรรมชาติ | สายตรง |
| การรั่วไหล | ความจุวาล์วพิกัด 0.01% X |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ตัดแต่ง | ปลั๊กโรตารีประหลาด |
| ชื่อ | วาล์วควบคุม 301K / 332K ตรงผ่านบอลวาล์วสำหรับวาล์ว koso ที่มี Positioner ของ Flowserve 3800 series |
|---|---|
| ชนิด | 301K |
| ขนาดกระบอกสูบเต็ม | 1/2 "(15A) ถึง 16" (400A) |
| ลดขนาดรู | 4 "x3" ถึง 18 "x 16" |
| อันดับ | ANSI คลาส 150 ถึง 300, JIS 10K ถึง 40K |
| รุ่น | 67C, 67CR, 67CF และ 67CFR |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสม/สแตนเลส |
| ยี่ห้อ | ฟิชเชอร์ |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 450 psig / 31.0 บาร์ |
| แรงดันขาเข้าสูงสุด | 1,000 psig / 69.0 บาร์ |