| ประเภท | 3610JP |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 3-15 หรือ 6-30 psi, 0.2 -1.0 หรือ 0.4 -2.0 bar, สัญญาณนิวเมติก |
| การรับรองความปลอดภัย | ศูนย์ |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | โรเตอร์ YTC สมาร์ท electro PNEUMATIC Positioner YT-3300 YT-3350 วาล์ว Positioner ควบคุมวาล์ว Positio |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ROTORK YTC |
| แบบอย่าง | YT-3300 YT-3350 |
| บ่า, เมนวาล์ว | CTFE, เวสเปล เอสพี21 |
| ฝากระโปรงหลัง, ตัวถัง | ทองเหลือง สแตนเลส 303 สแตนเลส 316 |
| การติดตั้ง | ติดตั้งโดยตรงบนแอคทูเอเตอร์เชิงเส้น (ก้าน) หรือโรตารี (ISO 5211) |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออินพุต/เอาต์พุต | รายการท่อร้อยสายหรือตัวเชื่อมต่อแบบรวม |
| การจัดอันดับ | ขั้นต่ำ IP66 / NEMA 4X; มีตัวเลือกป้องกันการระเบิดให้เลือก |
| ความเป็นเส้นตรง | ±0.5% ถึง ±2.0% ของช่วง |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |
| การสอบเทียบ | ปรับสนามได้ (ศูนย์, ช่วง, การกระทำ) |
|---|---|
| พิมพ์ | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วไฟฟ้า / นิวเมติก / นิวเมติก |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196°ซ ถึง +450°ซ |
| แรงดันอากาศเอาท์พุท | 0 ถึง 100% ของแรงดันการจ่าย |
| การเชื่อมต่ออินพุต/เอาต์พุต | รายการท่อร้อยสายหรือตัวเชื่อมต่อแบบรวม |
| การใช้งาน | เวลาขนส่งที่ท้าทายและสภาพแวดล้อม |
|---|---|
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3767 |
| การติดตั้ง | ติดตั้งโดยตรงบนแอคทูเอเตอร์เชิงเส้น (ก้าน) หรือโรตารี (ISO 5211) |
|---|---|
| การเชื่อมต่ออุปทานอากาศ | 1/4" NPT (ทั่วไป) |
| วัสดุ (ที่อยู่อาศัย) | อลูมิเนียม สแตนเลส หรือเหล็กหล่อเคลือบ |
| ความดันอากาศ | โดยทั่วไป 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 Psig) |
| สัญญาณอินพุต (นิวแมติกส์) | 3-15 psi (0.2-1.0 บาร์) |
| การวินิจฉัย | ปราศจาก |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3767 |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | เวลาขนส่งที่ท้าทายและสภาพแวดล้อม |
| ลักษณะ | โมดูลาร์ |
|---|---|
| ประเภทวาล์ว | วาล์วที่นั่งมุม |
| นาที. อุณหภูมิ (องศาเซลเซียส) | -10 |
| การก่อสร้าง | ทองเหลือง/ทองแดง/สแตนเลส |
| ชื่อแบรนด์ | Burkert |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| ประเภท | ใหม่ |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| ชื่อสินค้า | Fise 3582i ตำแหน่งนิวเมติกอิเล็กทรอนิกส์ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท 7 (3730-3/3731-3) |
|---|---|
| หลักฐานการระเบิด | 3730=ไม่; 3731=ใช่ (ATEX/IECEx Ex d) |
| สัญญาณอินพุต | ระบบสองสาย 4-20 mA (โหลดไฟฟ้า 300 Ω)SAMSON AG |
| ความเข้ากันได้ | วาล์วควบคุมลิเนียร์/โรตารี (NAMUR/VDI/VDE)SAMSON AG |
| ระดับการป้องกัน | IP 56/66, NEMA 4 (ตัวเครื่องอะลูมิเนียม) |