| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รักษาการ | การแสดงเดี่ยวหรือการแสดงคู่ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 3767 |
| โปรโตคอลสัญญาณอินพุต | สัญญาณควบคุมอนาล็อก DC 4-20 mA |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 8-30 VDC (ทั่วไป 24 VDC) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (มาตรฐาน -20°C ถึง 80°C) |
| ประเภทการติดตั้ง | ตัวกระตุ้นนิวแมติกเชิงเส้นหรือแบบหมุนควอเตอร์ |
| ตัวเลือกข้อเสนอแนะ | การตอบสนองตำแหน่ง 4-20 mA (มีใน 3200MD-0G-00) |
| การกระทำ | สปริงกลับ, เชิงเส้น |
|---|---|
| การรับรอง | รองรับ SIL, ATEX, CUTR, PED |
| ประเภทการควบคุม | เปิด/ปิดการควบคุมปริมาณ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | ไครโอเจนิกส์, อุณหภูมิต่ำ, อุณหภูมิมาตรฐาน, อุณหภูมิสูง |
| แหล่งพลังงาน | นิวเมติกคู่มือ |
| การกระทำ | สปริงกลับ, เชิงเส้น |
|---|---|
| การรับรอง | รองรับ SIL, ATEX, CUTR, PED |
| ประเภทการควบคุม | เปิด/ปิดการควบคุมปริมาณ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | ไครโอเจนิกส์, อุณหภูมิต่ำ, อุณหภูมิมาตรฐาน, อุณหภูมิสูง |
| แหล่งพลังงาน | นิวเมติกคู่มือ |
| ยี่ห้อ/ผู้ผลิต | มาโซเนียลัน |
|---|---|
| ความดันอากาศ | โดยทั่วไป 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 Psig) |
| ช่วงอุณหภูมิกระบวนการ/วาล์ว | -196 ° C ถึง +450 ° C |
| การอนุมัติพื้นที่อันตราย | ATEX, IECEx, FM, CSA (สำหรับรุ่นที่ได้รับการรับรอง) |
| การติดตั้ง | ติดตั้งโดยตรงบนแอคทูเอเตอร์เชิงเส้น (ก้าน) หรือโรตารี (ISO 5211) |
| แรงดันสัญญาณ | สูงสุด 0 ถึง 6.0 บาร์ |
|---|---|
| การใช้งาน | บริการควบคุมปริมาณ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อสินค้า | Samson 4763 ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ยี่ห้อ | มาโซเนียลัน |
|---|---|
| รุ่น | SVI3 SVi1000 SV II |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| สภาพ | ใหม่ |
| Packaging Details | Based on demand |
| Product name | New Original Emerson Delta V Controller VE4001S2T2B1 Distributed Control System Workstation and Server Hardware for Power Plant |
|---|---|
| Brand | Delta V |
| Model | VE4001S2T2B1 |
| Matrial | Alloy/Steel |
| Valve style | positioner |
| โหลดอิมพีแดนซ์ | ≤ 8.2 โวลต์ |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 mA สำหรับจอแสดงผล, 3.8 mA สำหรับการทำงาน |
| อุณหภูมิแวดล้อมที่อนุญาต | -20 ถึง +80 °C พร้อมเคเบิลแกลนด์โลหะ -40 ถึง +80 °C |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 12 ถึง 30 โวลต์กระแสตรง |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ระดับการคุ้มครอง | ไอพี 54 |
| ฮิสเทรีซิส | <0.5 % |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20-80 ℃ |
| ชื่อสินค้า | Samson 4763 ตัวกำหนดตำแหน่งด้วยไฟฟ้า |