| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน |
|---|---|
| การรั่วไหล | ความจุวาล์วพิกัด 0.01% X |
| แรงดันที่กำหนด | PN1.6~42MPa แอนซี่ 150~2500LB |
| ซับใน | PFA โปร่งแสง แปรรูป |
| ข้อผิดพลาดพื้นฐาน | ± 1% |
| ประเภทวาล์ว | บอลวาล์ว, บัตเตอร์ฟลายวาล์ว, ไดอะแฟรมวาล์ว |
|---|---|
| แรงดัน | 20 ถึง 100 psi (อากาศกรอง แห้ง ไร้น้ำมัน) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.9 SCFM @ 20 psi |
| การเชื่อมต่ออากาศ | 1/4 "NPT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4 ถึง 176 องศาฟาเรนไฮต์ |
| สัญญาณแรงดันที่อนุญาต | 6 บาร์ |
|---|---|
| พื้นที่ขับเคลื่อน | 160 ซม. · 320 ซม |
| มุมเปิด | 90 ° |
| อุณหภูมิที่อนุญาต | –35 ถึง +90 ° C ในการทำงานอย่างต่อเนื่อง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์แรงดันผู้จัดจำหน่ายสต็อก Tartarini V/61 วาล์วระบายแรงดันแบบสปริงอัตโนมัติ สำหรับการใช้งานแรงด |
|---|---|
| แบบอย่าง | v/61 |
| บริการที่สำคัญ | การลดเสียงรบกวน, การเกิดโพรงอากาศ, การกัดกร่อน, การไหลต่ำ, การกัดกร่อน |
| ยี่ห้อ | ทาร์ทารินี่ |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน สเตนเลส ดูเพล็กซ์ อัลลอยด์ |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์แรงดัน Tartarini V/61 V60 V50 V51 วาล์วระบายแรงดันแบบสปริงอัตโนมัติสำหรับตัวลดแรงดันและตัวควบ |
|---|---|
| แบบอย่าง | V/61 V60 V50 V51 |
| บริการที่สำคัญ | การลดเสียงรบกวน, การเกิดโพรงอากาศ, การกัดกร่อน, การไหลต่ำ, การกัดกร่อน |
| ยี่ห้อ | ทาร์ทารินี่ |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน สเตนเลส ดูเพล็กซ์ อัลลอยด์ |
| ชื่อสินค้า | Neles ND9000 เครื่องควบคุมวาล์วที่ฉลาด |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท, มูลนิธิ Fieldbus, Profibus PA |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วระบายแรงดัน |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40 °ถึง +83 ° C (-40 °ถึง +182 ° F) |
| แรงดันเข้าสูงสุด | 210psi |
| การเชื่อมต่อ | 1/4NPT |
| พิมพ์ | 78 ซีรี่ส์ |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ระดับการคุ้มครอง | IP66/NEMA4X ได้รับการรับรอง |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| สื่อ | แก๊ส |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.3% |
| ประเภทวาล์ว | ไดอะแฟรมวาล์ว |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
| จัดหาสื่อ | อากาศก๊าซธรรมชาติ |
| สัญญาณอินพุต | นิวเมติก |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 50 psi |