| น้ำหนักโดยประมาณ | 3.5 กก. (8.0 ปอนด์) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ขั้วต่อที่ต้องการ | 9Vdc ที่ 20mA |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ขั้นต่ําอุณหภูมิบริเวณ | -50°C ถึง 85°C (-58°F ถึง 185°F) |
| สี | โพลียูรีเทนสีเทา (ประเภท C4 ตาม ISO 12944-2) |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ประเภทสินค้า | ตัวควบคุมตำแหน่งวาล์วนิวเมติกอัจฉริยะ |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA พร้อมโปรโตคอล HART 7 |
| อุณหภูมิการทำงานมาตรฐาน | -55°ซ ถึง 85°ซ |
| แรงดัน | 2.5-10.4 บาร์ (150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว) |
| การเชื่อมต่อด้วยลม | 1/2"NPTF |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
|---|---|
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ต่ำสุด/สูงสุดในปัจจุบัน | 3.2 มิลลิแอมป์/24 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| ขีด จำกัด ความชื้น | RH 100% ไม่มีการควบแน่น |
| ชื่อสินค้า | Masoneilan วัลล์ฟตําแหน่ง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 ถึง 85°C (-40 ถึง 185°F) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
|---|---|
| วัสดุ | SS304, SS316 หรือปรับแต่ง |
| กว้างนาม | 2.5" ((63mm), 4" ((100mm), 6" ((150mm) |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน, แคลมป์, ด้าย, ด้ายสุขาภิบาล |
| ชื่อสินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว Flowserve |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| ประเภท | ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วดิจิตอล |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| การใช้งาน | บริการควบคุมปริมาณ |
|---|---|
| ความไว | <0.1 % |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20-80 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ฮิสเทรีซิส | <0.5 % |