| ประเภทการนำทาง | การนำทางด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำที่ต้องการ | -20 °C ถึง +80 °C (-4 °F ถึง +178 °F) |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| ลักษณะ | การทดสอบการใช้งานที่ง่ายดายด้วยการกำหนดค่าที่รวดเร็วและง่ายดาย |
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| สินค้า | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| ความดันอุปทาน | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
| อุตสาหกรรม | พลังงาน, เคมีภัณฑ์, น้ำ, น้ำมันและก๊าซ, อุตสาหกรรมทั่วไป, การทำเหมืองแร่ |
| ฮิสเทรีซิส | 0.2% |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
|---|---|
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| การรับรอง | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| ขนาดวาล์ว | กรมอุทยานฯ 1, กรมอุทยานฯ 2 |
| บริการที่สำคัญ | บริการสกปรก กัดกร่อน |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| สื่อ | ก๊าซคิงคาร์บอน |
| แรงดันขาออก | 0-60psig |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงดันขาเข้าสูงสุด | 250psig |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ตอะนาล็อก 4-20MA |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 101 psig |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
|---|---|
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| ไฟล์แนบ | การติดตั้งท่อหรือผนัง |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรง ระบายน้ำคอนเดนเสทลงด้านล่าง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … +60°ซ |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนัก ประมาณ. | 1.8 กก |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน |
|---|---|
| ระดับความดัน | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ลักษณะเอาต์พุต | เชิงเส้น |
| ปิดคลาส | คลาส IV (FCI 70-2) |
|---|---|
| ขนาดวาล์ว | กรมอุทยานฯ 1, กรมอุทยานฯ 2 |
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| การเปิด | สูงสุด 10:1 (5:1 สำหรับช่วง 1) |
|---|---|
| สัญญาณเอาท์พุต | แรงดันลมสูงถึง 145 psig (10 บาร์) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ถึง +60°C, -10 ถึง +60°C, -10 ถึง +60°C |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC (ขั้นต่ำ 9.5V สำหรับการควบคุมแบบอะนาล็อก 10V สำหรับ HART) |
| ความแม่นยำ | สูง |