| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| สภาพ | ใหม่ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
| หมายเลขรุ่น | ST700 |
|---|---|
| การแสดงระดับสูง | โปรแกรมสามปุ่ม เยอรมัน สเปน รัสเซีย อิตาลี ตุรกี จีน ญี่ปุ่น |
| การอนุมัติ | FM CSA ATEX IECEx SAEx INMETRO NEPSI GOST MARINE |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART เวอร์ชั่น 7 พัฒนาแบบดิจิตอล |
| การแสดงพื้นฐาน | โปรแกรมสองปุ่ม ภาษาอังกฤษและรัสเซีย |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | กันระเบิด ปลอดภัยจากภายใน FISCO ประเภท N ป้องกันไฟ ไม่เผาไหม้ สําหรับ FM |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ ก๊าซธรรมชาติ ไนโตรเจน |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
|---|---|
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| สัญญาณอินพุต | กระแสคงที่ DC 4 ถึง 20 mA พร้อม 30 VDC |
|---|---|
| แรงดัน | 0.3 บาร์ (5 psi) เหนือข้อกำหนดของแอคชูเอเตอร์ |
| จัดหาสื่อ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติ |
| ความเป็นเส้นตรงอิสระ | ± 2 เปอร์เซ็นต์ของช่วงสัญญาณเอาท์พุต |
| ฮิสเทรีซีส | 0.6 เปอร์เซ็นต์ของช่วง |
| ฮิสเทรีซิส | 0.2% |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20°C ถึง +60°C |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| กว้างนาม | 2.5" ((63mm), 4" ((100mm), 6" ((150mm) |
| ความถูกต้อง | ±1%,±1.6% |
| ความซ้ํา | ≤ 0.25% |
|---|---|
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ความมั่นคง | ≤ 0.4% |
| เชิงเส้น | +/-1.25% |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท® |
| ช่วงแรงดัน | 5-100 psi (35-700 kPa), (0.35-7 บาร์) |
|---|---|
| การรับรอง | CE, PED, CUTR, ATEX |
| ระดับแรงดันเข้า | สูงสุด 210 psi (1.5 MPa, 15 bar) |
| การเชื่อมต่อ | 1/4 NPT |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |