| ปิดคลาส | คลาส IV (FCI 70-2) |
|---|---|
| ช่วงแรงดันการจ่ายแก๊ส | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ลักษณะการไหล | เปอร์เซ็นต์เท่ากัน |
| ลักษณะ | Neles วาล์วควบคุม Neles Positioner |
|---|---|
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 มิลลิแอมป์ |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| สื่อ | แก๊ส |
| อุณหภูมิ | ≤0.15 %/10 K |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.3% |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | 3.6 MA สำหรับจอแสดงผล 3.8 MA สำหรับการทำงาน |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| ชื่อ | Flowserve ตัวกำหนดตำแหน่งวาล์วนิวแมติก Logix 3200MD |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Flowserve |
| แบบอย่าง | LOGIX 3200MD |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลฮาร์ต |
| แรงดันไฟสูงสุด | 30.0 VDC |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุมแบรนด์จีนพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว FOXBORO SRI990 และตัวกระตุ้นวาล์วนิวเมติก |
|---|---|
| แบบอย่าง | ฟอกซ์โบโร SRI990 |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | วาล์วควบคุมแบรนด์จีนพร้อมตัวกำหนดตำแหน่งวาล์ว FOXBORO SRI990 และตัวกระตุ้นวาล์วนิวเมติก |
|---|---|
| แบบอย่าง | ฟอกซ์โบโร SRI990 |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | ความดันสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 55°C (-4 ถึง 122°F) |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมจีนกับ Neles วาล์ว Positioner NDX Mesto และปนามาติก actuator |
|---|---|
| วัสดุ | การคัดเลือกนักแสดง |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| Product name | Chinese Globe Control Valve with Masoneilan SVI2-22123121 SVI2-21123111 Valve Positioner and Tissin TS300 TS305 Filter Regulator |
|---|---|
| Model | SVI2-21113111 SVI2-21123121 SVI2-22123121 SVI2-21123111 |
| Size | 3/4" through 8" |
| SUPPLY | Pneumatic |
| Brand | Masonelian |
| ชื่อสินค้า | วาล์วบอลนิวเมติกพร้อมชุดอุปกรณ์ควบคุมตำแหน่งอัจฉริยะ Tissin TS800/TS805 Series ดั้งเดิมจากเกาหลี และ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ทิสซิน |
| รุ่น | TS800 |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ชื่อสินค้า | วาล์วควบคุม Pnematic จีนกับ FOXBORO SRI990 วาล์ว Positioner และ Pneumatic วาล์ว Actuator |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ฟ็อกซ์โบโร |
| รุ่น | รอม |
| วัสดุ | โลหะผสม / เหล็ก |
| แบบวาล์ว | ตัวกระตุ้น |