| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| สี | สีแดง |
| รุ่น | DVC6200 |
| เวอร์ชั่น | ฮ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้ไม่รมควัน |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| สี | สีแดง |
| รุ่น | 3582i |
| เวอร์ชั่น | ฮ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้ไม่รมควัน |
| แรงดัน | 1.4-7 บาร์ (20-100 psig) |
|---|---|
| ปริมาณการใช้อากาศ | พลังงานต่ำ ≤ 0.08 Nm³/ชม |
| การจัดอันดับ | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C (-40°F ถึง +185°F) |
| ความจุการไหล | สูงถึง 12.7 Nm³/h (450 scfh) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง |
| ช่วงขนาด | DN50 ถึง 900 |
| วัสดุ | นุ่มและโลหะ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อแบรนด์ | Masoneilan |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ชาวบ้าน |
| ระดับการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| กำลังจ่ายไฟ | ขับเคลื่อนแบบลูป, 4-20 mA |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 67CFR |
| ความดันอุปทาน | 0.3 ถึง 10.0 บาร์ |
| การบริโภคอากาศคงที่ | 0.38 ถึง 1.3 ลบ.ม./ชม |
| น้ำหนัก | อะลูมิเนียม: 3.5 กก. สเตนเลส: 8.6 กก |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| การก่อสร้างที่มีอยู่ | เครื่องควบคุมแรงดันแบบสแตนด์อโลน |
| การลงทะเบียนความดัน | ภายใน |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 1 ปอนด์ / 0.5 กก |
| ลักษณะ | กะทัดรัด |