| ชื่อ | ซีรี่ส์ 4763 และ 4763-0 และประเภท 4763-1 4763-8 4673/6116 4765 |
|---|---|
| ยี่ห้อ | SAMSON |
| แบบ | 4763-0 และ 4763-1 4763-8 4673/6116 4765 |
| ช่วงการทำงาน | -10 ถึง +114% |
| แรงดันไฟฟ้า | 24VDC |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| ชื่อสินค้า | Rotork YT-1000R ตำแหน่งวาล์วอิเล็กโทรนิวเมติก |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| ความดันอุปทาน | 1.4 ถึง 7 บาร์ / 20 ถึง 102 psi |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| การป้องกันอิง | IP66 |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| การป้องกันสิ่งที่แนบมา | IP66 |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ถึง +80°C (-40°F ถึง +176°F) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| โหลดอิมพีแดนซ์ | ≤ 8.2 โวลต์ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซีส | ≤ 0.3 % |
| ความไว | ≤ 0.1 % |
| อุณหภูมิแวดล้อมที่อนุญาต | -20 ถึง +80 °C พร้อมเคเบิลแกลนด์โลหะ -40 ถึง +80 °C |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วบอล, วาล์วผีเสื้อ, ตรวจสอบวาล์ว, วาล์วประตู, วาล์วลูกโลก, วาล์วปลั๊ก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 8-30 VDC |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART 5 หรือ HART 7 |
| สัญญาณอินพุตแบบอะนาล็อก | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | 1/2 NPT ภายในหรือ M20 |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | 30 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทมาตรฐาน),-40 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทอุณหภูมิต่ำ) |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |