| ขนาด | 2" - 48" |
|---|---|
| การให้คะแนน | ASME 150 - 2500 หรือ API 3000 - 10,000 ระดับความดันที่สูงขึ้นตามคำขอ |
| ทั้งหมด | ได้รับการรับรอง EN14382 (เดิมคือ DIN3381) ปิดสนิทใน 2 วินาที |
| การกำหนดอื่น ๆ | ระบบปิดเครื่องเพื่อความปลอดภัย (SSD) ระบบ Safety Instrumented (SIS) Safety Instrumented Function (SI |
| รายละเอียดการบรรจุ | ขึ้นอยู่กับความต้องการ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| Warranty | 1 years |
|---|---|
| Customized support | OEM, ODM, OBM |
| Model Number | ND 9000 |
| Seal | NBR, EPDM, FKM |
| Minimum signal | 3.6 mA |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้รมควัน |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | KOSO |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
|---|---|
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| รุ่น | 3582i |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแอคชูเอเตอร์แล้ว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
|---|---|
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| สภาพ | ใหม่และเป็นแหล่งกำเนิด |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การวินิจฉัย | ไม่ |
|---|---|
| การรับรอง | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |