| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | ประเภทเชิงเส้น:10~150 มม. ประเภทโรตารี:0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| หมายเลขรุ่น | SP500 |
|---|---|
| การกระทำ | การกระทําเพียงครั้งเดียว / ความล้มเหลวของอากาศ |
| วัสดุที่ใช้ในการกั้นแม่เหล็ก | อลูมิเนียมหล่อ |
| น้ำหนักขนส่ง | 2.2 กก |
| คะแนนสิ่งที่แนบมา | IP65 |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ 20-90 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| การผ่าตัดนิวเมติก | ละครเดี่ยวละครคู่ |
| หมายเลขรุ่น | SRI990 |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| ให้อากาศ | 2.5-10 บาร์ |
|---|---|
| ความจุอากาศออก | สูงถึง 60 ลบ.ม./ชม. (พร้อมสองโมดูล) |
| การป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +85 °C |
| ที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม, สแตนเลส |
| ใบรับรองความปลอดภัย | เงิน |
|---|---|
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| การจำแนกพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยอย่างแท้จริง, ไม่ก่อให้เกิดฝุ่น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก 4-20mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| การจำแนกพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยอย่างแท้จริง, ไม่ก่อให้เกิดฝุ่น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก 4-20mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
|---|---|
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| จุดตั้งวาล์ว | ความต้านทานอินพุต 4-20mA, 450 โอห์ม |
|---|---|
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2mA |
| เซ็นเซอร์ตำแหน่งระยะไกล | 1 โอห์ม |
| แรงดันไฟฟ้าที่ขั้วต่อที่ต้องการ | 9Vdc ที่ 20mA |
| น้ำหนักโดยประมาณ | 3.5 กก. (8.0 ปอนด์) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | เลขที่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 150 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |