| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| ขนาดพอร์ต | 1 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน พิสัย | - |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ส |
| สัญญาณอินพุต | 4 |
| ช่วงความดันในการปฏิบัติงาน | 1 |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA DC (ลูป DC 9-28 V) |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ±0.5% เอฟเอส |
| อุณหภูมิแวดล้อม | มาตรฐาน: -20 °C ถึง +70 °C (-4 °F ถึง +158 °F) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 2.7-2.8 กก. (6.0-6.2 ปอนด์) |
| การป้องกัน | IP66 |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 4-20มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| การวินิจฉัย | การวินิจฉัยมาตรฐาน การวินิจฉัยขั้นสูง |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| ความผูกพัน | ติดตั้งท่อหรือผนัง |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรงระบายน้ำคอนเดนเสทลง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … + 60 ° C |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนักประมาณ | 1.8 กก |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
|---|---|
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, ได้รับการรับรองก๊าซธรรมชาติ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART, 4-20mA อะนาล็อก |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| สื่อ | อากาศ |
|---|---|
| ขีดจำกัดอุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 82℃ |
| รูปแบบสินค้า | ใหม่ |
| กระแสไฟฟ้าขั้นต่ำ | กระแสคงที่ DC 4-20 MA |
| การเชื่อมต่อไฟฟ้า | ข้อต่อท่อ NPT 1/2-14 |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma, Hart |
|---|---|
| ช่วงการเดินทางลำต้น | 10 - 100 มม. (สำหรับวาล์วเชิงเส้น) |
| บูสเตอร์แบบบูรณาการ | เป็นทางเลือก (สำหรับแอปพลิเคชันความเร็วสูง) |
| การตีโพยตีพาย | < 0.1% |
| มุมหมุน | 0-90 °หรือ 0-120 ° (สำหรับวาล์วโรตารี่) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |