| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | ND9000 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| สัญญาณขั้นต่ํา | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | ND9000 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| สัญญาณขั้นต่ํา | 3.6 มิลลิแอมป์ |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | กันระเบิด ปลอดภัยจากภายใน FISCO ประเภท N ป้องกันไฟ ไม่เผาไหม้ สําหรับ FM |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 4-20 มิลลิแอมป์ |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| อินพุตปัจจุบัน | 4-20 MA DC (มาตรฐาน) |
|---|---|
| การทำซ้ำได้ | ภายใน± 0.5% fs |
| การไหลของเอาต์พุต | ≥ 80 L/MIN (ANR) ที่ 0.14 MPA จัดหา; ≥ 200 L/นาทีที่ 0.4 MPa |
| ช่วงอุณหภูมิโดยรอบและของเหลว | -20 ° C ถึง 80 ° C (พื้นที่ที่ไม่เป็นอันตราย) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 2.4 กิโลกรัม |
| การสิ้นสุด | ขั้วต่อแบบสกรู |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| ขีด จำกัด ความชื้น | RH 100% ไม่มีการควบแน่น |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ถึง 20 mA ส่งตำแหน่งซ้ำ |
| หมายเลขรุ่น | SVI221113121 |
| หมายเลขรุ่น | TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| ขนาดตัวกระตุ้น | 2-12 นิ้ว |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | รหัส G/C/C++/Python |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| ความดัน | 0.2-1.0Mpa |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.3~ 0.7เมกะปาสคาล |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | 30 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทมาตรฐาน),-40 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทอุณหภูมิต่ำ) |
| การสื่อสาร | มูลนิธิฟิลด์บัส (ITK 5.1) |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | ขับเคลื่อนด้วยบัส 9-32 V DC |
| ประเภทแอคชูเอเตอร์ | การแสดงเดี่ยว / การแสดงสองครั้ง เชิงเส้น / หมุน |
| ช่วงจังหวะ | 3-130 มม. (เชิงเส้น) / 30-100° (แบบหมุน) |
| แอร์ซัพพลาย | 30-150 psig (2-10 บาร์) |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |