| หมายเลขรุ่น | TZIDC-100 TZIDC-200 |
|---|---|
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58°F ถึง 200°F (-50°C ถึง 93°C) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ไม่มีการควบแน่น |
| ระเบิดชั่วคราวอย่างรวดเร็ว | ไม่มีผลกระทบที่ 2 kV |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | 1808/1098 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| ลักษณะโดยธรรมชาติ | เชิงเส้น |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | สหรัฐอเมริกา |
| หมายเลขรุ่น | 4411 |
| แบรนด์ | Masoneilan |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 °C / -40 ... +185 °F |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การสื่อสาร | ฮาร์ตมูลนิธิ Fieldbus |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตามที่กำหนด |
| ระดับความดัน | คลาส 125 ถึงคลาส 300 |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | เครื่องวัดความดัน เครื่องส่งสัญญาณความดันแตกต่าง Deltabar PMD55B สำหรับ Endress+Hauser |
| เวลาการส่งมอบ | 4-12 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 50 |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| หมายเลขรุ่น | SFR-200-02 |
| น้ำหนัก | 1340g |
| อัตราการไหลสูงสุด | 1850มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | SR - 200 - 02 - N - C |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| วัสดุตัวเครื่อง | สเตนเลส 316.SS |
| ประเภทร่างกาย | 501T:ประเภทมุม; 551T/520T:ประเภทลูกโลก |
|---|---|
| อุณหภูมิของเหลว | 501T:-196~+538℃; 551T:-5~+200℃; 520T:-45~+200℃ |
| การเชื่อมต่อ | หน้าแปลน (RF, RTJ), เชื่อมชน, เชื่อมซ็อกเก็ต |
| วัสดุตัดแต่ง | 501T:SUS316, สเตลไลต์; 551T:SCS13A/CF8; 520T:SUS316, สเตลไลท์ |
| ลักษณะการไหล | 501T:เชิงเส้น,Eq%,เปิด-ปิด; 551T:50-1-30-1; 520T: การไหลของเข็ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องส่งสัญญาณความดันขั้นสูง Azbil GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัซบิล |
| แบบอย่าง | GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
| Matrial | โลหะผสม/เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | เครื่องส่งสัญญาณความดัน |