| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| ชื่อแบรนด์ | Masoneilan |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| ชื่อแบรนด์ | Masoneilan |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | 6524 184400 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | 6014 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| ขนาดร่างกาย | 1" (25A) ถึง 12" (300A) |
|---|---|
| การจัดอันดับร่างกาย | ANSI คลาส 150-600, JIS 10K-40K |
| อุณหภูมิของเหลว | -45 ถึง +400°ซ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ชนิดเวเฟอร์ หน้าแปลน (RF) |
| วัสดุตัวเครื่อง | SCPH2/WCB, SCS13A/CF8, SCS14A/CF8M, SCS14A |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | 6524 184400 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนัก: ประมาณ 4.5kg / ชุด |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | สิงคโปร์ |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฟิชเชอร์ 4200 4210 4211 เครื่องส่งสัญญาณตำแหน่งอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ฟิชเชอร์ |
| แบบอย่าง | ฟิชเชอร์ 4200 4210 4211 |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | 6524 184400 |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| หมายเลขรุ่น | 291 |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | ทองเหลือง |