| การจัดอันดับ | IP66/67, NEMA 4X |
|---|---|
| การกำหนดค่าซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ Logix Flowserve |
| แรงดันเอาท์พุท | 0 - 100% ของแรงดันอุปทาน |
| ความแม่นยำ | <± 0.5% ของช่วง |
| แรงดัน | 1.4 - 7 บาร์ (20 - 100 psi) |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนัก: ประมาณ 6.5kg / ชุด |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| ความผูกพัน | ติดตั้งท่อหรือผนัง |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรงระบายน้ำคอนเดนเสทลง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … + 60 ° C |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนักประมาณ | 1.8 กก |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA |
|---|---|
| แรงดัน | 1.4 - 7 บาร์ (20 - 100 psi) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง +85°ซ |
| การป้องกันสิ่งที่แนบมา | IP66 / NEMA 4x |
| การทำซ้ำ | ≤0.5% |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็ง / กล่องไม้รมควัน |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | KOSO |
| จบสไตล์ | FNPT |
|---|---|
| มาตรฐานและการอนุมัติ | ASTM A126 คลาส B ตัว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | เหล็กหล่อ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| จบสไตล์ | FNPT |
|---|---|
| มาตรฐานและการอนุมัติ | ASTM A126 คลาส B ตัว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | เหล็กหล่อ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมนิวเมติกของจีนพร้อมตัวกระตุ้น Rotork Dvc2000 Positioner 67 |
|---|---|
| แบบอย่าง | DVC2000 |
| พิมพ์ | ตัวควบคุมวาล์วดิจิตอล |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบบูรณาการ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Profibus |
|---|---|
| แรงดันไฟสูงสุด | 145 psig |
| ประเภทการติดตั้ง | ประเภทการติดตั้ง |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมปริมาณ, เปิด / ปิด |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |