| เสื้อทำความร้อน | ชั้น 150 |
|---|---|
| ซีลปลั๊กที่นั่ง | ซีลโลหะ/ซีลอ่อน/ซีลโลหะประสิทธิภาพสูง |
| ชื่อสินค้า | LTR 43 วาล์วควบคุมไฟฟ้า |
| สินค้า | วาล์วควบคุม |
| มาตรฐาน วัสดุ | เหล็กหล่อ เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม Monel |
| ชื่อ | 210E / 220E บอลวาล์วประหลาดส่วนสำหรับวาล์วควบคุม KOSO ที่มี Flowserve 3400 series positioner |
|---|---|
| ชนิด | 210E / 220E |
| ขนาดของร่างกาย | 1 "(25A) ถึง 12" (300A) |
| คะแนนร่างกาย | ANSI คลาส 150 ถึง 600, JIS 10K ถึง 40K |
| Rangeability | 100: 1 |
| ชื่อ | 710E / 720E วาล์วผีเสื้อประหลาด PARA-SEAL สำหรับ KOSO วาล์วควบคุมที่มี Flowserve LOGIX 420 series po |
|---|---|
| สัมพันธ์ | ประเภทแผ่นเวเฟอร์ |
| ชนิด | 710E / 720E |
| ขนาดของร่างกาย | 3 "(80A) ถึง 24" (600A) |
| คะแนนร่างกาย | ANSI คลาส 150 ถึง 300, JIS 10K ถึง 20K |
| ชื่อสินค้า | แซมซั่น 44-11 |
|---|---|
| ซีลปลั๊กที่นั่ง | ซีลโลหะ/ซีลอ่อน/ซีลโลหะประสิทธิภาพสูง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| คลาส ANSI | 150 ถึง 2500 |
| ความดันระดับ | คลาส 125 ถึง 300 |
| ชื่อ | 301R บอลวาล์วทนกรดสำหรับวาล์วควบคุม KOSO พร้อมตัวกำหนดตำแหน่ง Flowserve APEX9000 |
|---|---|
| ชนิด | 301R |
| ขนาดกระบอกสูบเต็ม | 1 "(25A) ถึง 2 1/2" (65A) |
| ลดขนาดรู | 3 "X 2 1/2" ถึง 4 "X3" |
| อุณหภูมิของของไหล | -0 ถึง + 100 ° |
| Volume Capacity | Standard Flow |
|---|---|
| Sizes | DN 25 To 600 NPS 1 To 24 |
| ฟังก์ชั่นขั้นตอน | ขั้นตอน 25%, ขั้นตอน 100%, ขั้นตอนที่ผู้ใช้กำหนด |
| Product | Positioner |
| Torque | 34~13500Nm |
| ชื่อสินค้า | Westlock Rotary Position Monitors Limit Switch 2200 Series และ 2600 Series สำหรับวาล์ว Fisher EZ |
|---|---|
| แบบอย่าง | 2600& 2200 |
| Temp. อุณหภูมิ Range แนว | -30°C ถึง +85°C |
| ยี่ห้อ | เวสล็อค |
| เพลาและฮาร์ดแวร์ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| แอปพลิเคชัน | ทั่วไป |
|---|---|
| วัสดุ | กำลังหล่อ |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปานกลาง |
| ความดัน | ความดันปานกลาง |
| พลัง | นิวเมติก |
| ชื่อสินค้า | Fisher DVC2000 Valve Positioner และ China Pneumatic Control Valve |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| ซัพพลายมีเดีย | อากาศ, ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| ประเภทสินค้า | เครื่องวางตําแหน่งวาล์ว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรมปิโตรเคมีพลังงานความร้อน |
| การสื่อสาร | การตอบสนองสัญญาณอะนาล็อก |
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa |
| การป้องกัน | ชนิดป้องกันการระเบิด |