| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนักประมาณ 2.7 กก. (6 ปอนด์) |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Fisher |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| สภาพ | ใหม่ |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58° F ถึง 185° F (-50° C ถึง 85° C) |
|---|---|
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% เต็มช่วง |
| ผลกระทบของอุณหภูมิ | < 0.005% /° F Typical; < 0.005% /° F โดยทั่วไป; -40° F To 180° F (< 0.01% |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58° F ถึง 185° F (-50° C ถึง 85° C) |
|---|---|
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% เต็มช่วง |
| ผลกระทบของอุณหภูมิ | < 0.005% /° F Typical; < 0.005% /° F โดยทั่วไป; -40° F To 180° F (< 0.01% |
| โมเดลมาตรฐาน | -20 ถึง +80° |
|---|---|
| สัญญาณเข้า / ลักษณะ | 4 ถึง 20, 4 ถึง 12, 12 ถึง 20 MA DC / สาย |
| แอร์ซัพพลาย | 140 ถึง 700 ปาสคาล |
| ยี่ห้อ | กอ.รมน |
| อุณหภูมิต่ำรุ่น | -50 ถึง +60° |
| ระยะอุณหภูมิ | -320 ถึง +842 °F (-196 ถึง +450 °C) |
|---|---|
| คลาส ANSI | 150 ถึง 2500 |
| เสื้อทำความร้อน | ชั้น 150 |
| ขนาด | 1/2 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| การจำแนกพื้นที่ | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยอย่างแท้จริง, ไม่ก่อให้เกิดฝุ่น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก 4-20mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | อินเทอร์เน็ตแบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | ไม่ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
|---|---|
| ความชื้นแวดล้อม | 10 ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58° F ถึง 185° F (-50° C ถึง 85° C) |
| ผลกระทบของอุณหภูมิ | < 0.005% /° F Typical; < 0.005% /° F โดยทั่วไป; -40° F To 180° F (< 0.01% |
| ชื่อ | มาโซเนียล เอสวีไอ เอฟเอฟ |