| ความสอดคล้อง/ความเป็นเชิงเส้น | ± 0.5% เต็มช่วง |
|---|---|
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| ชื่อ | มาโซเนียล เอสวีไอ เอฟเอฟ |
| ปฏิบัติการ | -40° F ถึง 185° F (-40° C ถึง 85° C) |
| ความแม่นยำ | ± 0.5% |
| ช่วงการวัด | 0-24 แมสซาชูเซตส์ |
|---|---|
| แสดง | จอ LCD 2 บรรทัด X 16 ตัวอักษร |
| ความละเอียดเอาต์พุต | 0.001 ม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | Approx. ประมาณ 20 Hours Continuous Use At 20 MA Output ใช้งานต่อเนื่อง 20 ชั |
| ความแม่นยำ | 0.025% เต็มสเกล |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| อุณหภูมิการทํางาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| ระดับการป้องกันการไหลเข้า | IP66 |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | 30 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทมาตรฐาน),-40 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทอุณหภูมิต่ำ) |
| ฮิสเทรีซิสสูงสุด | 0.3 % |
|---|---|
| ช่วงจังหวะ | 8-260 มม |
| หมายเลขรุ่น | SRD991 |
| แรงดันขาเข้า | 1.4-6 บาร์ |
| ความเป็นเส้นตรง | < 0.4 % ของระยะเวลาเดินทาง |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง, ไม่ปลอดภัย, โรตารีและเชิงเส้น |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| หมายเลขรุ่น | แขนกลอุตสาหกรรม R-1000 iA 80F หุ่นยนต์ 6 แกนสำหรับการโหลดเครื่องจักร |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ฟังก์ชั่นการวินิจฉัย | ให้รายงานสถานะและข้อมูลข้อผิดพลาด สนับสนุนการจัดการอุปกรณ์และการบำรุงรักษา |
|---|---|
| เชิงเส้น | น้อยกว่า 0.5% ของมูลค่าการเดินทางสูงสุด |
| การดริฟต์จุดศูนย์ | น้อยกว่า 0.1% ของมูลค่าการเดินทางสูงสุด |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์หรือเหล็กกล้าไร้สนิม |
| สื่อที่เหมาะสม | สื่อที่ไม่กัดกร่อน เช่น ของเหลว ก๊าซ และไอน้ำ |