| สัญญาณเข้า | 4-20mA DC, 1-5V DC, 0-10V DC, โปรโตคอล HART ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ฟังก์ชั่นการวินิจฉัย | สามารถตรวจจับข้อผิดพลาดและสถานะอุปกรณ์ได้โดยอัตโนมัติ และให้คำเตือนและข้อมูลแจ้งข้อผิดพลาด |
| ความแม่นยำ | สูงถึง 0.075% ภายใต้เงื่อนไขที่กำหนด |
| การปรับเดดแบนด์ | Deadband ที่ปรับได้เพื่อรองรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซการสื่อสารแบบดิจิทัล | ตัวเลือก RS485 Modbus RTU หรือ FOUNDATION Fieldbus Interface |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| การปรับเดดแบนด์ | Deadband ที่ปรับได้เพื่อรองรับการใช้งานที่แตกต่างกัน |
| ฟังก์ชั่นการวินิจฉัย | สามารถตรวจจับข้อผิดพลาดและสถานะอุปกรณ์ได้โดยอัตโนมัติ และให้คำเตือนและข้อมูลแจ้งข้อผิดพลาด |
| หน้าจอแสดงผล | หน้าจอแสดงผล LCD ซึ่งสามารถแสดงตำแหน่งปัจจุบัน สถานะพลังงาน และข้อมูลอื่นๆ |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | -20℃ ~ +70℃ |
| แรงบิดเอาต์พุตสูงสุด | 600 นิวตันเมตร |
| วิธีการติดตั้ง | การติดตั้งวงเล็บหรือหน้าแปลน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 4V DC, 120V AC หรือ 240V AC |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| แรงบิดเอาต์พุตสูงสุด | 600 นิวตันเมตร |
| จัดอันดับความดัน | สูงสุด 10 บาร์ |
| หน้าจอแสดงผล | หน้าจอแสดงผล LCD ซึ่งสามารถแสดงตำแหน่งปัจจุบัน สถานะพลังงาน และข้อมูลอื่นๆ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 4V DC, 120V AC หรือ 240V AC |
| แอร์ | 0.082 ถึง 0.637 nm3/h @ 4.1 บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -52 ° C ถึง 85 ° C (-61.6 ° F ถึง 185 ° F) |
| วัสดุ | อลูมิเนียมฟรีทองแดงสแตนเลส |
| การทำซ้ำ | ≤0.25% |
| ฝาครอบอากาศ | 30.6 ลูกบาศก์เมตร/ชม. ที่ 4.1 บาร์ (18 SCFM ที่ 60 psi) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 10.3 บาร์ (20 ถึง 150 psig) |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 80°C (-40°F ถึง 176°F) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ต 6/7 |
| การจำแนกพื้นที่ | หลักฐานการระเบิด, ปลอดภัยภายใน, ไม่ incendive, ฝุ่นรับรอง CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INM |
|---|---|
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | อนาล็อก 4-20mA |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบใช้สาย |
| การวินิจฉัย | ไม่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิการทํางาน | อุณหภูมิมาตรฐาน อุณหภูมิสูง |
| การรับรอง | ป้องกันการระเบิด, ปลอดภัยจากภายใน, ไม่ก่อความไม่สงบ, ฝุ่น |
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| ความสอดคล้อง/ความเป็นเชิงเส้น | ± 0.5% เต็มช่วง |
|---|---|
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| ชื่อ | มาโซเนียล เอสวีไอ เอฟเอฟ |
| ปฏิบัติการ | -40° F ถึง 185° F (-40° C ถึง 85° C) |
| ความแม่นยำ | ± 0.5% |
| ช่วงการวัด | 0-24 แมสซาชูเซตส์ |
|---|---|
| แสดง | จอ LCD 2 บรรทัด X 16 ตัวอักษร |
| ความละเอียดเอาต์พุต | 0.001 ม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | Approx. ประมาณ 20 Hours Continuous Use At 20 MA Output ใช้งานต่อเนื่อง 20 ชั |
| ความแม่นยำ | 0.025% เต็มสเกล |