| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ชิ้นส่วนนิวเมติก ROTORK YTC SPTM-5V เครื่องส่งสัญญาณตำแหน่งอัจฉริยะสำหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ROTORK YTC |
| แบบอย่าง | SPTM-5V |
| Matrial | โลหะผสม/เหล็ก |
| สไตล์วาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| ตัวกระตุ้น | แอคทูเอเตอร์ไดอะแฟรมนิวเมติก (มาตรฐาน) |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | เอทิลีนการแยกอากาศ LNG เหลว |
| พลัง | นิวเมติกส์ |
| สื่อที่ใช้บังคับ | น้ำน้ำมันก๊าซเหลว ฯลฯ |
| การสั่งงานวาล์ว | รีเซ็ตด้วยตนเอง, โซลินอยด์ - ออกฤทธิ์โดยตรง |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | สแตนเลส |
| สื่อ | อากาศ|น้ำ |
| ขนาดท่อ / พอร์ต | 1/4 " |
| ประเภทพอร์ต | เอ็นพีเอฟ |
| ขนาดตัดแต่ง | 3” ถึง 24” (80 ถึง 600 มม.) |
|---|---|
| ขนาดท่อ | 3” ถึง 48” (80 ถึง 1200 มม.) |
| การจัดอันดับและการเชื่อมต่อ | หน้าแปลน: ANSI 150 - 2500 Uni -Din 10 - 400; รอย: BW |
| วัสดุร่างกาย | เหล็กกล้าคาร์บอน; โครเมี่ยม |
| แอคชูเอเตอร์ | โมเดล 87/88 ไดอะแฟรมหลายสปริง; โมเดล 37/38 ไดอะแฟรมสปริง; กระบอกสูบ |
| ชื่อสินค้า | Fisher FIELDVUE DLC3010 DLC3020 DLC3020F ตัวควบคุมระดับดิจิตอล |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชาวประมง |
| แบบอย่าง | DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
| การจำแนกพื้นที่อันตราย | อดีต h IIC Tx Gb |
| ความแม่นยำ | 0.15 |
| ค่าสัมประสิทธิ์ KVS | 0.1 0.16 0.25 0.4 0.63 1.0 1.6 2.5 4.0 6.3 10 16 25 40 60 63 80 100 160 200 260 |
|---|---|
| ที่นั่งØ [มม | 1 |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … + 60 ° C |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนักประมาณ | 1.8 กก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C |
|---|---|
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | โดยทั่วไป ±0.5% |
| การติดตั้ง | ตัวเลือกการติดตั้งในแนวตั้งหรือแบบแขวน |
| ช่วงจังหวะวาล์ว | โดยทั่วไป 20 มม. 40 มม. 60 มม. หรือ 100 มม |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 24VDC หรือ 110-240VAC |
| การจำแนกประเภทพื้นที่ | ATEX Group II ประเภท 2 ก๊าซและฝุ่น |
|---|---|
| การรับรอง | ATEX, CUTR, PED |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | สัญญาณลม 2.0 บาร์ |
| การวินิจฉัย | เลขที่ |
| สัญญาณเข้า | นิวเมติก |
| ปฏิบัติการ | -40° F ถึง 185° F (-40° C ถึง 85° C) |
|---|---|
| ชื่อ | มาโซเนียล เอสวีไอ เอฟเอฟ |
| ความชื้นแวดล้อม | 10 ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58° F ถึง 185° F (-50° C ถึง 85° C) |
|---|---|
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การทำซ้ำ | ± 0.3% เต็มช่วง |
| ผลกระทบของอุณหภูมิ | < 0.005% /° F Typical; < 0.005% /° F โดยทั่วไป; -40° F To 180° F (< 0.01% |