| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
|---|---|
| ปัจจุบันสูงสุด | 30 วีดีซี ความดันความสอดคล้อง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| ลักษณะการไหล | ปรับเปลี่ยนเปอร์เซ็นต์เท่ากันเชิงเส้น |
| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 6.0 บาร์ |
| น้ำหนัก | 2.25 กิโลกรัมถึง 9.9 กิโลกรัมขึ้นอยู่กับตัวแปรรุ่น |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | แอคชูเอเตอร์แบบโรตารี่/เชิงเส้น |
| โปรโตคอล | Hart 5/7, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ° C ถึง +85 ° C (มาตรฐาน); ตัวเลือกลงไปที่ -55 ° C พร้อมใช้งาน |
| ประเภทวาล์ว | วาล์วควบคุม |
| ขนาด | 1” ถึง 12” (25 ถึง 300 มม.) |
|---|---|
| การให้คะแนนและการเชื่อมต่อ | ANSI 600 - 2500 Uni -Din 100 - 400; เชื่อม: BW หรือ SW |
| คะแนนความดัน | API 6A 10K หรือ 15K ในขนาด 1 "ถึง 6" |
| วัสดุร่างกาย | เหล็กกล้าคาร์บอน; สแตนเลส โครเมียม-โมลิ |
| แอคชูเอเตอร์ | รุ่น 51/52/53 ลูกสูบนิวเมติก; โมเดล 87/88 ไดอะแฟรมหลายสปริง กระบอกสูบ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ขั้นต่ําการทําลายแบบสแตติก | 100 มิลลิแอมป์ |
| การเบี่ยงเบน | ≤1% |
| ปิดคลาส | คลาส IV (FCI 70-2) |
| ความปลอดภัยที่แท้จริง | ATEX, STCC, GOST |
| ประเภท | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| รุ่น | F990 |
| MOQ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การรับรอง | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| สถานการณ์แอ็พพลิเคชัน | น้ำ ไอน้ำ แก๊ส ฯลฯ |
| บริการที่สำคัญ | บริการสกปรก กัดกร่อน |
| ลักษณะเอาต์พุต | เชิงเส้น |
| ประเภท | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| รุ่น | F990 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| สื่อปฏิบัติการ | อากาศ/ก๊าซ/ของเหลว |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| มุมการหมุน | ขั้นต่ำ 2.5° สูงสุด 100° |
| พื้นที่จัดเก็บ | –20 ถึง +70 องศาเซลเซียส |
| ประเภท | วาล์วปีกผีเสื้อ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Keystone |
| รุ่น | F990 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ขนาด | DN15 ถึง DN300 |
| ชื่อสินค้า | Neles ND7000 Series Intelligent Valve Controller |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ประเภทการป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |