| ความซ้ํา | ≤ 0.25% |
|---|---|
| ห่วงควบคุม | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |
| ความมั่นคง | ≤ 0.4% |
| เชิงเส้น | +/-1.25% |
| การสื่อสาร | ฮาร์ท® |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA HART (แรงดันโหลดประเภท 6.6 V) |
|---|---|
| สิ่งที่แนบมา | อะลูมิเนียม ออกฤทธิ์ทางเดียว |
| ข้อเสนอแนะตำแหน่ง | โพเทนชิออมิเตอร์หรือเซ็นเซอร์แบบไม่สัมผัส (NCS) |
| ช่วงระยะชัก/การหมุน | 3-130 มม. / 30-100° |
| ให้อากาศ | 1.4-7 บาร์ คุณภาพ ISO 8573-1 Class 3 |
| ช่วงแรงดัน | 5-100 psi (35-700 kPa), (0.35-7 บาร์) |
|---|---|
| การรับรอง | CE, PED, CUTR, ATEX |
| ระดับแรงดันเข้า | สูงสุด 210 psi (1.5 MPa, 15 bar) |
| การเชื่อมต่อ | 1/4 NPT |
| รายละเอียดการบรรจุ | ส่งออกกล่องไม้เพื่อการค้าต่างประเทศ, IPPC ฆ่าเชื้อกล่องไม้และกล่องไม้อัดเพื่อการส่งออกตรวจสอบศุลกากร |
| ท่าเรือ | ท่าเรือหลักในประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | วาล์วลดความดัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนักอลูมิเนียม: 3.5 กก. (7.7 ปอนด์) สแตนเลส: 8.6 กก. (19 ปอนด์) |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | สิงคโปร์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| หมายเลขรุ่น | 3582i |
| ผนึก | NBR, EPDM, FKM |
| รอบหน้าที่ | คะแนนต่อเนื่อง 100% |
| ประเภทแสดง | จอแสดงผล LCD |
|---|---|
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | 0.05 ° C |
| อินเทอร์เฟซการสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความผูกพัน | ติดตั้งท่อหรือผนัง |
|---|---|
| ตำแหน่งการติดตั้ง | ตั้งตรงระบายน้ำคอนเดนเสทลง |
| อุณหภูมิโดยรอบ | -40 … + 60 ° C |
| วัสดุ | เหล็ก |
| น้ำหนักประมาณ | 1.8 กก |
| จบสไตล์ | FNPT |
|---|---|
| มาตรฐานและการอนุมัติ | ASTM A126 คลาส B ตัว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | เหล็กหล่อ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| จุดเตรียมตัว | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มม |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100 ° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ด้วยแอก |
|---|---|
| การท่องเที่ยว | 15 หรือ 30 มม |
| ข้อ จำกัด การเดินทาง | ระหว่าง 10 ถึง 100% ของการเดินทางที่กำหนด |
| วัสดุ | เหล็ก |
| แทนที่ด้วยตนเอง | ประแจหกเหลี่ยม 4 มม |