| แอร์ซัพพลาย | 1.4 ถึง 6.0 บาร์ |
|---|---|
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4-20มิลลิแอมป์ |
| ระดับการคุ้มครอง | IP65 |
| หมายเลขรุ่น | SP7 10-11 |
| สภาพ | ใหม่ |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -58° F ถึง 185° F (-50° C ถึง 85° C) |
|---|---|
| ผลกระทบแรงดันอุปทาน | 0.05% ต่อหน่วย Psi |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ความซ้ํา | ± 0.3% เต็มช่วง |
| ผลกระทบของอุณหภูมิ | < 0.005% /° F Typical; < 0.005% /° F โดยทั่วไป; -40° F To 180° F (< 0.01% |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| การสื่อสารสัญญาณ | HART 5 หรือ 7 มากกว่า 4-20mA |
| โมดูลเอาต์พุต | P/P (3-15 psi) หรือ I/P (4-20 mA; เป็นทางเลือก 10-50 mA) |
|---|---|
| อุปทานความทนทานต่อแรงดัน | สูงถึง 150 psi โดยไม่มีตัวควบคุมภายนอก |
| การจัดการช็อตและการสั่นสะเทือน | รองรับความถี่การสั่นสะเทือนสูงสุด 2 กรัมและ 500 Hz |
| ช่วงการแยกสัญญาณ | ช่วงแยก 2-, 3- หรือ 4 ทิศทาง |
| การใช้อากาศ | ~ 0.25 SCFM (สถานะคงที่) / สูงถึง 0.31 SCFM (โมดูล I / P) |
| ช่วงสัญญาณอินพุต | 4-20 mA (แอมพลิจูดต่ำสุดของช่วงแยก 8 mA) |
|---|---|
| แอร์ซัพพลาย | 20 ถึง 100 psig (ควบคุม 5 ถึง 10 psi เหนือช่วงสปริงของแอคชูเอเตอร์) |
| แอคทูเอเตอร์จังหวะ | 20 มม. ถึง 150 มม. หรือ 55 ° ถึง 90 ° |
| การกระทำ | การกระทําแบบเดียว / การเปิดลม / การกระทําแบบสองครั้ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -4 °F ถึง +158 °F |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| แรงดันอากาศ | M-900 iA 150P หุ่นยนต์ข้อต่อหุ่นยนต์ตัดแขนกลหนัก |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| ความถูกต้อง | +/- 0.5 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| กระเป๋าและปก วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SP500 |
| คะแนนสิ่งที่แนบมา | IP65 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°ซ ถึง +80°ซ |
| สภาพ | ใหม่ |
| ชื่อสินค้า | samson Positioner Valve Type 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 และ Positioner ดิจิตอลสำหรับวาล์ว |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แซมซั่น |
| แบบอย่าง | 3730 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม/สแตนเลส |
| รูปแบบวาล์ว | ตัวกำหนดตำแหน่ง |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แหล่งพลังงาน | ท้องถิ่น |
| การจำแนกพื้นที่ | หลักฐานการระเบิด, ปลอดภัยภายใน, Fisco, Type N, Flame Profate, Noncendive สำหรับ FM |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
| ความเร็วเอาต์พุต | 4 ถึง 180 รอบต่อนาที |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200/ DVC2000/ DVC7k/ DVC510si |
| สื่อ | แก๊ส |
| ช่วงแรงบิด | 10 นิวตันเมตร ถึง 32,000 นิวตันเมตร |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |