| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | topworx pd series smart valve positioner |
|---|---|
| สัญญาณเตือนที่กำหนดค่าได้ | (PD100) ไม่; (PD200) ใช่ |
| แรงดันอากาศ | 2.8 ถึง 8 บาร์ (40 ถึง 116 psi) |
| แอคทูเอเตอร์ | โรตารี่และเชิงเส้น, เดี่ยวและคู่, โดยตรง (DA) & ย้อนกลับ (RA) |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ° C ถึง +65 ° C (-40 ° F ถึง +149 ° F) |
| แรงดัน | 0.14 ถึง 0.7 MPa= 1.4 ถึง 7 บาร์ = 20 ถึง 102 psi |
|---|---|
| การป้องกันอิง | IP66 |
| น้ำหนัก | 2.7กก./2.8กก |
| ความจุการไหล | 80 LPM (SUP = 0.14 MPa) 2.83 CFM (SUP = 20 psi) |
| การทำซ้ำ | ± 0.5% fs |
| การรับรอง | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, เปโซ, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
|---|---|
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| หมายเลขรุ่น | DVC2000 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| ความดันอุปทาน | 20 ถึง 150psi |
| ส่งทางอากาศ | 280 SLPM ที่ 30psi |
| นิวเมติกส์ | อากาศหรือก๊าซธรรมชาติหวาน - ควบคุมและกรอง |
| ขนาดวาล์ว | 1 ·1½· 2 ·2½· 3 · 4 |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| คะแนนความดัน | ชั้น 125 ชั้น 150 ชั้น 300 |
| น้ำหนักประมาณ | 1.8 กก |
| ระดับการป้องกัน | IP 54 |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
|---|---|
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| ฮิสเทรีซิส + เดดแบนด์ | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| หมายเลขรุ่น | เอสวีไอ II |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ความต้านทาน | 500Ω (กระแสตรง 20mA) |
| ความดันอุปทาน | 0.14~0.7 เมกะปาสคาล |
| จังหวะ | 10~150มม. 0~90º |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | G หรือ NPT |
| สัญญาณเข้า | กระแสตรง 4-20 มิลลิแอมป์ |
| เชิงเส้น | <0.4% |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |