| การวินิจฉัย | ไม่ |
|---|---|
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20mA อานาล็อก |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 / NEMA 4X ตู้ |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + การป้องกัน |
| ตั้งจุด | 4 ถึง 20 Ma |
|---|---|
| การเดินทางของวาล์ว | 3.6 ถึง 300 มิลลิเมตร |
| มุมเปิด | 24 ถึง 100° |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสื่อสาร | โปรโตคอลการสื่อสารภาคสนามHART® |
| การทำซ้ำ | ≤ ±0.3% |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -40 °C ถึง +80 °C |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0.24 ลบ.ม./ชม. ปกติ ที่ 1.4 บาร์ (โดยประมาณ) |
| แรงดัน | 1.4 ถึง 6.9 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ความจุอากาศ | 30 .6 Nm 3 /ชม. @ 4 .1 บาร์ (18 SCFM @ 60 psi) |
|---|---|
| การทำซ้ำ | ≤0 .25% |
| ปริมาณการใช้อากาศ | 0 .082 ถึง 0 .637 Nm 3 /ชม. @ 4 .1 บาร์ (0 .048 ถึง 0 .375 SCFM @ 60 psi |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| สัญญาณอินพุต | 4 ถึง 20 mA |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ถึง +130 ° c |
| ช่วงการดำเนินงาน | -10 ถึง +114% |
| การปฏิบัติตาม | EAC CE |
| ลักษณะเฉพาะ | เชิงเส้น |
| ความซ้ํา | +/- 0.3 เปอร์เซ็นต์เต็มช่วง |
|---|---|
| สัญญาณกระแสขั้นต่ำ | 3.2 มิลลิแอมป์ |
| แรงดันอากาศ | การแสดงเดี่ยว (1.4 ถึง 6.9 บาร์), การแสดงสองครั้ง (1.4 ถึง 10.3 บาร์) |
| ลักษณะ | ง่าย ง่าย แม่นยำ |
| เชิงเส้น | +/- 1 เปอร์เซ็นต์เต็มสเกล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิปกติ |
| วัสดุตัวเครื่อง | สีเหลือง |
| ขนาดพอร์ต | 1/2"; 3/8"; 1 " |