| การป้องกันสิ่งที่แนบมา | IP66 |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ถึง +80°C (-40°F ถึง +176°F) |
| การจัดอันดับ | IP66/67, NEMA 4X |
|---|---|
| การกำหนดค่าซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ Logix Flowserve |
| แรงดันเอาท์พุท | 0 - 100% ของแรงดันอุปทาน |
| ความแม่นยำ | <± 0.5% ของช่วง |
| แรงดัน | 1.4 - 7 บาร์ (20 - 100 psi) |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
|---|---|
| การก่อสร้าง/วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมไร้ทองแดง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -50°ซ ถึง +85°ซ |
| การกระทำของนิวแมติกส์ | การแสดงเดี่ยวหรือสองครั้ง ไม่ปลอดภัย/โรตารีและเชิงเส้น |
| แรงดันจ่าย (การออกฤทธิ์เดี่ยว) | 20 ถึง 100 psi สูงสุด (1.4 ถึง 6.9 บาร์) |
| เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล | 4 - 20 มิลลิแอมป์ (ฮาร์ต) |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ฮาร์ท |
| ความชื้น | 0-100% ไม่มีการควบแน่น |
| วัสดุของเปลือก | ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมอุตสาหกรรม |
| แรงดันไฟฟ้าตามมาตรฐาน | 10 โวลท์ดีซี |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| แรงดันขาออกสูงสุด | 145 ปอนด์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งแบบอินทิกรัล |
| วัสดุลูกบอล | ฟลูออไรด์ Polyvinyliden |
|---|---|
| ขนาด | 1/2 นิ้ว |
| การทำงานของนิวแมติก | ละครเดี่ยวละครคู่ |
| การเชื่อมต่อทางอากาศ | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4 ถึง 20 mA ส่งตำแหน่งซ้ำ |
| Supply power | 4 to 20mA, Loop powered |
|---|---|
| Electrical connections | PF 1/2,NPT 1/2,M20x1.5 |
| Output Range | 0-7 bar (0- 100 psi) |
| Supply pressure | 1.4 to 7 bar (20 to 100 psi) |
| Pneumatic connections | PT 1/4,NPT 1/4 |
| ช่วงกระแสอินพุต | กระแสตรง 4~20mA |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อแหล่งกำเนิดอากาศ | นภ1/4, นภ1/4 |
| คะแนนการป้องกันทางเข้า | IP66 |
| ขนาดการเชื่อมต่อมาตรวัดความดัน | นภ1/8, นภ1/8 |
| ระยะอุณหภูมิการทํางานปกติ | 30 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทมาตรฐาน),-40 ° C ถึง 85 ° C (ประเภทอุณหภูมิต่ำ) |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| การเชื่อมต่อด้วยลม | PT 1/4, NPT 1/4 |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| การแสดงประเภท | เดี่ยว, คู่ |
| กำลังจ่ายไฟ | 4 ถึง 20mA, วนลูปขับเคลื่อน |
| ช่วงเอาท์พุท | 0-7 บาร์ (0- 100 psi) |