| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA HART (แรงดันโหลดประเภท 6.6 V) |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ + ลังไม้ + บรรจุภัณฑ์ป้องกัน |
| เวลาการส่งมอบ | 60 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 600 หน่วยต่อปี |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสายไฟ |
|---|---|
| สัญญาณเข้า | ไฟฟ้า |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมคันเร่ง เปิด/ปิด |
| หมายเลขรุ่น | DVC6200 |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล ความดัน อุณหภูมิ ระดับ |
| การเชื่อมต่อด้วยลม | PT 1/4, NPT 1/4 |
|---|---|
| ชั้นเรียนป้องกัน | IP66 |
| การแสดงประเภท | เดี่ยว, คู่ |
| กำลังจ่ายไฟ | 4 ถึง 20mA, วนลูปขับเคลื่อน |
| ช่วงเอาท์พุท | 0-7 บาร์ (0- 100 psi) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ถึง +80°C (-40°F ถึง +176°F) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 mA HART (แรงดันโหลดประเภท 6.6 V) |
|---|---|
| สิ่งที่แนบมา | อะลูมิเนียม ออกฤทธิ์ทางเดียว |
| ข้อเสนอแนะตำแหน่ง | โพเทนชิออมิเตอร์หรือเซ็นเซอร์แบบไม่สัมผัส (NCS) |
| ช่วงระยะชัก/การหมุน | 3-130 มม. / 30-100° |
| ให้อากาศ | 1.4-7 บาร์ คุณภาพ ISO 8573-1 Class 3 |
| ท่าเรือ | พอร์ตหลัก |
|---|---|
| สินค้า | ตัวกำหนดตำแหน่งดิจิตอล TZIDC V18345, V18346, V18347, V18348 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ประเภทบรรจุ: กล่องกระดาษแข็งขนาด: น้ำหนัก: ประมาณ 3.5Kg / ชุด |
| สามารถในการผลิต | 100 ตั้ง / ชุดต่อสัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศเยอรมัน |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| การป้องกันสิ่งที่แนบมา | IP66 |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -40°C ถึง +80°C (-40°F ถึง +176°F) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| ประเภทการติดตั้ง | การติดตั้งโดยตรงหรือระยะไกลบนวาล์วควบคุมแบบหมุนหรือเชิงเส้น |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | HART (ตัวแปลงสัญญาณระยะไกลที่สามารถระบุตำแหน่งทางหลวงได้) |
| สัญญาณอินพุต | 4-20 MA DC |
| แรงดันอากาศ | 1.4 ถึง 7 บาร์ (20 ถึง 100 psi) |
| ปริมาณการใช้อากาศ | ประมาณ 0.4 กก./ชม. (ที่ 1.4 บาร์) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | ชาวบ้าน |
|---|---|
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| สัญญาณอินพุต | กระแสตรง 4–20 มิลลิแอมป์ |
|---|---|
| แรงดันอากาศ | 130 ถึง 700 kPa (ประมาณ 1.3 ถึง 7.0 บาร์) |
| อุณหภูมิแวดล้อม | –40 °ซ … +80 °C |
| น้ำหนัก | ~1.7 กก. (3.7 ปอนด์) |
| สิ่งที่แนบมา / การป้องกัน | เทียบเท่า NEMA 4X, เทียบเท่า IP66 |