| ระดับการรั่วไหล | คลาส IV, คลาส V, คลาส VI |
|---|---|
| การแก้ไข | ≤ 0.25% |
| ความปลอดภัยที่แท้จริง | ATEX, STCC, GOST |
| ค่าสัมประสิทธิ์การไหล (Cv) | 1.5 - 600 |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| จัดหาสื่อ | อากาศ, ก๊าซธรรมชาติ, ไนโตรเจน |
|---|---|
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| สัญญาณอินพุต | มีไฟฟ้า |
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | มีสาย |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, เวอร์ชันมาตรฐาน |
|---|---|
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| คุณสมบัติ | อุปกรณ์ที่ได้รับการรับรอง SIL 2 |
| การสื่อสาร | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซข้อมูล | แบบมีสาย |
| การวินิจฉัย | ใช่ |
| สัญญาณอินพุต | ไฟฟ้า |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| แรงดันขาเข้า | 1.4...6บาร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิอากาศรอบตัวสําหรับการทํางาน | -40...80 องศาเซลเซียส (-40...176 องศาฟาเรนไฮต์) |
| โปรต็อกอลท่าเรือสื่อสาร | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION ฟิลด์บัส |
| ระดับการป้องกัน IP | IP66 |
| แรงดันสูงสุด | 6 บาร์ 90 psi |
| อุณหภูมิการทำงาน | อุณหภูมิมาตรฐานอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| จัดหาสื่อ | ก๊าซที่ไม่กัดกร่อน |
| การควบคุมกระบวนการ | การไหล, ความดัน, อุณหภูมิ, ระดับ |
| การควบคุมตำแหน่ง | การควบคุมการควบคุมปริมาณการเปิด/ปิด |
| แรงดันทางออกสูงสุด | 145 psig |
| ช่วงอุณหภูมิมาตรฐาน | -40° ถึง +85 °C / -40° ถึง +185 °F |
|---|---|
| การหมุนเวียนตามอุณหภูมิ/ความร้อนแบบแห้ง | IEC 60068-2-2 |
| ขีด จำกัด ความชื้น | ตามมาตรฐาน IEC 60068-2-30 |
| การกระทำ | การแสดงเดี่ยว ตรงหรือย้อนกลับ |
| ช่วงการเดินทาง | เชิงเส้น; 5...120 มม. / 0.2...4.7 นิ้ว โรตารี; 30...160 องศา. |
| ขีด จำกัด อุณหภูมิในการทำงาน | -58 ° F ถึง 185 ° F (-50 ° C ถึง 85 ° C) |
|---|---|
| ส่งผลต่อแรงดัน | 0.05% ต่อ psi |
| ความต้านทานของฉนวน | มากกว่า 10 กรัมโอห์มที่ 50% RH |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 10 ถึง 90% ที่ไม่ได้รับการชดเชย |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษแข็ง/ลังไม้ |
| ประเภท | เครื่องตั้งตําแหน่งดิจิตอล |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| การใช้งาน | เครื่องตั้งตําแหน่งวาล์วไฟฟ้าปนิวเมติก |
| ประเภทของวัตถุอุปกรณ์ | SIPART PS2 ระบบตั้งตําแหน่งวาล์ว |
| มาตรการ | ฮาร์ท |
| ลักษณะ | Neles วาล์วควบคุม Neles Positioner |
|---|---|
| อุณหภูมิของสื่อ | อุณหภูมิสูง อุณหภูมิต่ำ อุณหภูมิปานกลาง อุณหภูมิปกติ |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | Oem |
| ช่วงสัญญาณ | 4 ถึง 20 มิลลิแอมป์ |